KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ HÔM NAY

Kết quả bóng đá hôm nay – Xem kết quả bóng đá các trận đấu đêm qua và rạng sáng hôm nay của các giải trong nước và quốc tế. Cập nhật số phút, tỷ số hiệp 1(H1), tỷ số cả trận (FT), thẻ vàng, thẻ đỏ, thay người, bàn thắng NHANH CHÍNH XÁC nhất.

KQBĐ Trực Tuyến Mới Nhất

Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Hiệp 1

KQBĐ C1 Châu Á

20:40 FT Al Ahli (KSA) 1 - 1 Al Shabab (UAE) 0 - 1
00:45 FT Pakhtakor 2 - 1 Esteghlal Tehran 1 - 1

KQBĐ Ngoại Hạng Anh

18:30 FT Brighton 2 - 3 Man Utd 1 - 1
21:00 FT Crystal Palace 1 - 2 Everton 1 - 2
23:30 FT West Brom 3 - 3 Chelsea 3 - 0
02:00 FT Burnley 0 - 1 Southampton 0 - 1

KQBĐ Hạng Nhất Anh

18:30 FT Wycombe 0 - 2 Swansea City 0 - 2
18:30 FT Watford 1 - 0 Luton Town 1 - 0
21:00 FT Barnsley 0 - 0 Coventry 0 - 0
21:00 FT Birmingham 1 - 1 Rotherham Utd 0 - 0
21:00 FT Cardiff City 1 - 2 Reading 0 - 0
21:00 FT Derby County 0 - 4 Blackburn Rovers 0 - 3
21:00 FT Millwall 1 - 1 Brentford 1 - 1
21:00 FT Preston North End 1 0 - 1 Stoke City 1 0 - 1
21:00 FT QPR 1 - 1 Middlesbrough 1 - 1

KQBĐ VĐQG Tây Ban Nha

18:00 FT Alaves 0 - 0 Getafe 0 - 0
21:00 FT Valencia 1 - 1 Huesca 1 - 0
23:30 FT Elche 0 - 3 Real Sociedad 0 - 0
02:00 FT Real Betis 2 - 1 Real Madrid 2 - 1

KQBĐ Hạng 2 Tây Ban Nha

21:00 FT Zaragoza 1 2 - 2 Las Palmas 1 1 - 1
23:15 FT UD Logrones 1 - 1 Castellon 0 - 0
23:15 FT Malaga 1 - 0 Alcorcon 1 - 0
23:15 FT Sporting Gijon 1 2 - 0 Girona 1 0 - 0
01:30 FT Fuenlabrada 1 - 0 Albacete 0 - 0

KQBĐ VĐQG Italia

20:00 FT Torino 2 - 4 Atalanta 2 - 3
22:59 FT Cagliari 0 - 2 Lazio 0 - 1
22:59 FT Sampdoria 2 - 3 Benevento 2 - 1
01:45 FT Inter Milan 2 - 1 Fiorentina 1 - 1

KQBĐ Hạng 2 Italia

19:00 FT Cosenza 0 - 0 Virtus Entella 0 - 0
19:00 FT Salernitana 1 - 1 Reggina 0 - 0
19:00 FT Frosinone 0 - 2 Empoli 0 - 1
19:00 FT Brescia 1 1 - 1 Ascoli 1 1 - 1
19:00 FT Pescara 0 - 0 Chievo 0 - 0
19:00 FT Lecce 0 - 0 Pordenone 0 - 0
21:00 FT Venezia 1 - 0 Vicenza 1 - 0

KQBĐ VĐQG Đức

20:30 FT Augsburg 2 - 0 B.Dortmund 1 - 0
20:30 FT A.Bielefeld 1 - 0 FC Koln 0 - 0
20:30 FT B.Leverkusen 1 - 1 Leipzig 1 - 1
20:30 FT Mainz 1 1 - 4 Stuttgart 1 1 - 1
20:30 FT M.gladbach 1 - 1 Union Berlin 0 - 0
23:30 FT Schalke 04 1 1 - 3 Wer.Bremen 1 0 - 2

KQBĐ Hạng 2 Đức

18:00 FT Darmstadt 0 - 0 Jahn Regensburg 0 - 0
18:00 FT Fort.Dusseldorf 1 - 0 Wurzburger 0 - 0
18:00 FT Ein.Braunschweig 0 - 0 Holstein Kiel 0 - 0

KQBĐ VĐQG Pháp

22:00 FT Saint Etienne 0 - 3 Rennes 0 - 1
02:00 FT Marseille 0 - 0 Metz 0 - 0

KQBĐ Hạng 2 Pháp

20:00 FT Toulouse 3 - 1 Auxerre 0 - 0
00:00 FT Niort 1 2 - 2 Paris FC 1 1 - 0
00:00 FT Rodez 2 - 1 Dunkerque 1 - 0
00:00 FT Chambly 1 2 - 1 Chateauroux 1 0 - 1
00:00 FT Ajaccio 1 - 1 Sochaux 1 - 0
00:00 FT Guingamp 1 - 0 Grenoble 1 - 0
00:00 FT Amiens 0 - 0 Pau FC 0 - 0
00:00 FT Nancy 0 - 1 Le Havre 0 - 0
00:00 FT Valenciennes 1 - 0 Caen 1 - 0

KQBĐ VĐQG Scotland

21:00 FT St. Mirren 0 - 1 Kilmarnock 0 - 1
21:00 FT Hamilton 1 - 1 Dundee Utd 0 - 1
21:00 FT Livingston 2 - 0 St. Johnstone 2 - 0

KQBĐ VĐQG Bồ Đào Nha

21:30 FT Maritimo 1 2 - 1 Tondela 1 2 - 1
00:30 FT Benfica 2 - 0 Moreirense 1 - 0
03:00 FT Boavista 0 - 0 Porto -

KQBĐ VĐQG Hà Lan

21:30 FT Zwolle 4 - 0 Sparta Rotterdam 1 - 0
23:45 FT Fortuna Sittard 3 - 3 AZ Alkmaar 1 - 1
01:00 FT Heerenveen 1 - 0 VVV Venlo 1 - 0
02:00 FT Ajax 1 1 - 0 Vitesse Arnhem 1 1 - 0

KQBĐ VĐQG Nga

18:00 FT FK Tambov 0 - 2 Spartak Moscow 0 - 0
20:30 FT Zenit 6 - 0 Ufa 2 - 0
00:00 FT PFC Sochi 1 1 - 1 Krasnodar 1 1 - 0

KQBĐ VĐQG Armenia

19:15 FT Shirak 0 - 3 Ararat Y 0 - 1

KQBĐ VĐQG Azerbaijan

21:00 FT Səbail FK 2 - 1 Sabah FK 0 - 1
23:15 FT Keşla FK 2 - 3 Zire IK 1 - 1

KQBĐ VĐQG Ba Lan

20:00 FT Cracovia Krakow 2 - 2 Rakow Czestochowa 1 - 2
22:30 FT Lechia GD 4 - 0 Podbeskidzie 3 - 0
01:00 FT Jagiellonia 0 - 1 Zaglebie Lubin 0 - 1

KQBĐ VĐQG Belarus

18:00 FT Energetik-BGU 1 - 1 Isloch 1 - 0
20:00 FT FK Gorodeya 1 - 1 Slavia Mozyr 0 - 0
22:00 FT Torpedo Zhodino 0 - 1 Neman Grodno 0 - 1
00:00 FT Bate Borisov 2 - 4 Dinamo Brest 0 - 1

KQBĐ VĐQG Bosnia

21:00 FT Olimpik Sarajevo 1 - 4 Borac Banja Luka 0 - 1
22:59 FT Velez Mostar 2 - 1 Radnik Bijeljina 1 - 1

KQBĐ VĐQG Bulgaria

22:45 FT Ludogorets 2 - 0 Beroe 2 - 0
01:00 FT Botev Plovdiv 2 - 1 Levski Sofia 2 - 1

KQBĐ VĐQG Bỉ

21:15 FT Beerschot-Wilrijk 3 - 2 Waasland-Beveren 1 - 2
23:30 FT KV Mechelen 2 - 0 Sint Truiden 0 - 0
01:45 FT Gent 1 - 3 OH Leuven 0 - 2

KQBĐ VĐQG Croatia

22:00 FT Istra 1961 1 - 0 Sibenik 1 - 0
00:00 hoãn Dinamo Zagreb vs HNK Rijeka -
00:00 hoãn Slaven Belupo vs Lok. Zagreb -
00:05 FT NK Osijek 2 - 1 HNK Gorica 1 - 0

KQBĐ VĐQG Estonia

17:00 FT Tulevik Viljandi 1 - 1 Kuressaare 1 - 0
20:00 FT Paide Linname. 4 - 1 Tallinna Kalev 2 - 1

KQBĐ VĐQG Hungary

19:45 hoãn Paksi vs MTK Budapest -
00:30 FT Zalaegerzseg 3 - 1 Diosgyori 2 - 1

KQBĐ VĐQG Hy Lạp

22:30 FT Volos NFC 0 - 0 PAOK 0 - 0
00:30 FT Olympiakos 2 - 0 Panetolikos 0 - 0

KQBĐ VĐQG Ireland

22:59 FT Waterford Utd 1 - 0 Sligo Rovers 1 - 0
01:30 FT St. Patrick's 2 - 0 Shelbourne 1 - 0

KQBĐ VĐQG Israel

01:00 hoãn Hapoel Haifa vs Hapoel Tel Aviv -
01:00 hoãn Maccabi TA vs Maccabi Netanya -

KQBĐ VĐQG Kazakhstan

17:00 FT FK Taraz 0 - 0 Tobol Kostanay 0 - 0

KQBĐ VĐQG Malta

22:00 FT Birkirkara 0 - 3 Mosta 0 - 0
22:00 FT Gudja United 2 - 0 Lija Athletic 1 - 0
02:15 FT Balzan 0 - 1 Valletta -
02:15 FT Gzira Utd 0 - 0 Tarxien Rainbows -

KQBĐ VĐQG Moldova

20:00 FT CSCT Buiucani 4 - 0 Dinamo-Auto 2 - 0
22:59 FT Speranta 0 - 1 Milsami 0 - 0

KQBĐ VĐQG Montenegro

20:30 FT FK Jerezo 1 - 0 OFK Titograd 0 - 0

KQBĐ VĐQG Na Uy

22:59 FT Molde 0 - 1 Sandefjord 0 - 1
01:30 FT Stromsgodset 0 - 0 Sarpsborg 0 - 0

KQBĐ VĐQG Romania

18:45 FT Aca. Clinceni 2 - 0 Gaz Metan Medias 0 - 0
01:30 FT Viitorul C. 4 - 1 Astra Giurgiu 3 - 0

KQBĐ VĐQG Serbia

21:00 FT Javor Ivanjica 1 - 1 Zlatibor Cajetina 1 - 1
21:00 FT Cukaricki 4 - 0 Macva Sabac 1 - 0
21:00 FT Radnik Surdulica 4 - 2 FK Rad 1 - 1
21:00 FT Backa Topola 3 - 0 Spartak Subotica 2 - 0
22:59 FT Mladost Lucani 0 - 4 Crvena Zvezda 0 - 1

KQBĐ VĐQG Slovakia

22:59 FT Senica 0 - 2 Spartak Trnava 0 - 1
00:00 FT Slo. Bratislava 5 - 0 Ruzomberok 2 - 0
00:00 FT Zemplin Michalovce 2 - 0 FK Pohronie 1 - 0
00:00 FT Zlate Moravce 4 - 0 MSK Zilina 3 - 0
00:00 FT Nitra 3 - 0 Sered 2 - 0

KQBĐ VĐQG Slovenia

20:30 FT Tabor Sezana 3 - 1 Maribor 1 - 0
22:30 FT Gorica 2 - 0 Aluminij 1 - 0

KQBĐ VĐQG Séc

21:30 FT Zlin 0 - 1 Sigma Olomouc 0 - 0
21:30 FT MFk Karvina 0 - 0 Mlada Boleslav 0 - 0
21:30 FT Teplice 2 - 1 Banik Ostrava 0 - 0
00:00 FT Slavia Praha 3 - 0 Slovacko 2 - 0

KQBĐ VĐQG Síp

20:00 hoãn Apollon Limassol vs Omonia Nicosia -
22:30 hoãn Nea Salamina vs Ermis Aradippou -
00:30 FT AEK Larnaka 2 - 1 AEL Limassol 1 - 1

KQBĐ VĐQG Thổ Nhĩ Kỳ

17:30 FT Kayserispor 1 - 3 Erzurum BB 0 - 2
20:00 FT Goztepe 2 - 2 Gaziantep B.B 0 - 1
20:00 FT Hatayspor 1 - 0 Kasimpasa 0 - 0
22:59 FT Trabzonspor 3 - 1 Malatyaspor 3 - 0

KQBĐ VĐQG Thụy Sỹ

00:00 FT Sion 0 - 0 Young Boys 0 - 0
00:00 FT Zurich 2 - 2 Lugano 1 - 1

KQBĐ VĐQG Thụy Điển

20:00 FT Orebro 2 - 1 Sirius 1 - 0

KQBĐ VĐQG Ukraina

18:00 FT FC Mynai 1 0 - 4 Dinamo Kiev 1 0 - 2
21:00 FT Vorskla 0 - 0 FC Mariupol 0 - 0
23:30 FT PFK Aleksandriya 4 - 1 SK Dnipro-1 2 - 0

KQBĐ VĐQG Wales

20:30 FT Cefn Druids AFC 1 - 1 Cardiff Metropolitan 1 - 0
20:30 FT Penybont 1 1 - 5 Bala Town 1 1 - 0
23:45 FT Flint Town Utd 0 - 1 Barry Town 0 - 0

KQBĐ VĐQG Áo

22:00 FT SV Ried 1 - 3 RB Salzburg 0 - 1
22:00 FT SCR Altach 0 - 2 Wattens 0 - 1
22:00 FT St.Polten 1 - 2 Rapid Wien 1 - 2

KQBĐ VĐQG Đan Mạch

22:00 FT Midtjylland 1 - 0 Randers 1 - 0

KQBĐ VĐQG Nhật Bản

12:00 FT Nagoya Grampus 3 - 1 Shimizu S-Pulse 2 - 0
16:00 FT Urawa Red 0 - 2 Yokohama FC 0 - 2
17:00 FT Vissel Kobe 4 - 0 Consa. Sapporo 2 - 0

KQBĐ VĐQG Hàn Quốc

12:00 FT Suwon Bluewings 3 - 1 FC Seoul 1 - 0

KQBĐ Malay Super League

20:00 FT Pahang 2 - 1 Kedah FA 1 - 1
20:00 FT Selangor FA 3 - 3 UiTM FC 2 - 0

KQBĐ VĐQG Thái Lan

17:45 FT Muang Thong Utd 2 - 1 Ratchaburi 1 - 0
18:00 FT Police Tero FC 1 - 2 Chonburi 0 - 1
19:00 FT Trat FC 2 - 3 Port FC 1 - 1
20:00 FT Buriram Utd 1 - 0 Suphanburi 1 - 0

KQBĐ VĐQG Uzbekistan

20:00 FT Navbahor 0 - 0 Nasaf Qarshi 0 - 0
20:00 FT FK AGMK 2 - 1 Qyzylqum 0 - 1

KQBĐ VĐQG Việt Nam

17:00 FT TP.HCM 5 - 1 Nam Định 3 - 1
17:00 FT Viettel 1 - 0 Sài Gòn FC 0 - 0
17:00 FT Than Quảng Ninh 2 - 2 BCM Bình Dương 2 - 0
17:00 FT SHB Đà Nẵng 1 - 0 Hải Phòng 1 - 0
17:00 FT Thanh Hóa 2 - 2 HL Hà Tĩnh 0 - 0
17:00 FT SL Nghệ An 2 - 0 HA Gia Lai 0 - 0
17:00 FT Quảng Nam 2 - 2 Hà Nội FC 2 - 2

KQBĐ VĐQG Brazil

05:00 Atletico/PR vs Bahia/BA -
05:00 Internacional/RS vs Sao Paulo/SP -
07:00 Atl. Mineiro/MG vs Gremio/RS -

KQBĐ VĐQG Chi Lê

21:00 hoãn Colo Colo vs Antofagasta -
02:00 FT Everton CD 0 - 0 Univ. Catolica 0 - 0
04:30 Audax Italiano vs Curico Unido -

KQBĐ VĐQG Colombia

04:00 Atl. Bucaramanga vs Patriotas -
06:05 Envigado vs Junior Barranquilla -
08:10 Deportes Tolima vs America Cali -

KQBĐ VĐQG Ecuador

02:45 FT Mushuc Runa 0 - 0 Guayaquil City -
05:00 Olmedo vs SD Aucas -
07:30 Tecnico Uni. vs LDU Quito -
07:30 Independiente JT vs Barcelona SC -

KQBĐ VĐQG Paraguay

06:30 Sol de America vs Olimpia Asuncion -
06:30 Cerro Porteno vs River Plate (PAR) -
06:30 Libertad vs CS San Lorenzo -

KQBĐ VĐQG Uruguay

01:00 hoãn Liverpool P. (URU) vs Nacional Montevideo -

KQBĐ VĐQG Mỹ

03:55 Nashville FC vs Houston Dynamo -
06:00 New York City vs Cincinnati -

KQBĐ VĐQG Mexico

05:00 Chivas Guad. vs Mazatlan FC -
07:00 Pumas UNAM vs Necaxa -
09:06 Monterrey vs Tigres UANL -

KQBĐ VĐQG Costa Rica

03:00 FT Municipal Grecia 0 - 0 Santos Guapiles -
05:00 Guadalupe FC vs Perez Zeledon -
09:00 Alajuelense vs Herediano -

KQBĐ Hạng 2 Bồ Đào Nha

17:00 FT SC Covilha 2 - 1 Varzim 0 - 1

KQBĐ Hạng 2 Hà Lan

21:30 FT NAC Breda 2 - 1 PSV Eindhoven U21 1 - 1

KQBĐ Hạng 2 Ba Lan

17:40 FT Miedz Legnica 1 - 1 Korona Kielce 0 - 1
21:00 FT Gornik Leczna 2 - 1 Radomiak Radom 2 - 0

KQBĐ Hạng 2 Bỉ

01:45 FT RWD Molenbeek 1 - 0 Union Saint-Gilloise 0 - 0

KQBĐ Hạng 2 Iceland

21:00 FT Leiknir Rey. 3 - 0 Afturelding 1 - 0
21:00 FT Trottur Rey. 0 - 3 Vestmannaeyjar 0 - 0
21:00 FT Leiknir Faskr. 2 - 4 Vik. Olafsvik 0 - 0
21:00 FT Thor Akureyri 1 0 - 2 Fram Rey. 1 0 - 1
22:00 FT UMF Grindavik 3 - 1 Magni Grenivik 3 - 0

KQBĐ Hạng 2 Ireland

21:00 FT Shamrock Rovers 2 2 - 5 UC Dublin 0 - 4

KQBĐ Hạng 2 Phần Lan

19:00 FT KPV Kokkola 1 0 - 1 VPS Vaasa 1 0 - 1
21:00 hoãn AC Kajaani vs Mypa -
21:00 FT MuSa Pori 1 - 1 MP Mikkeli 0 - 0
22:30 FT Gnistan 2 - 1 SJK Akatemia 2 - 0

KQBĐ Hạng 2 Séc

21:30 FT Fotbal Trinec 0 - 5 Jihlava 0 - 4
21:30 FT SK Prostejov 2 1 - 1 Taborsko 2 1 - 0
21:30 FT SK Lisen 1 - 0 Sellier&Bellot Vlasim 1 - 0
22:59 FT Usti & Labem 1 - 1 MFK Chrudim 1 - 0

KQBĐ Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ

18:00 FT Umraniyespor 1 1 - 3 Istanbulspor AS 1 0 - 1
22:59 FT Akhisar Bld. 2 - 0 Balikesirspor 0 - 0
22:59 FT Bursaspor 1 - 2 Giresunspor 1 - 1

KQBĐ Hạng 2 Thụy Sỹ

22:30 FT Wil 1900 3 - 1 Thun 0 - 1
22:59 FT Stade L. Ouchy 2 - 1 SC Kriens 0 - 0

KQBĐ Hạng 2 Thụy Điển

18:00 FT Norrby 0 - 2 Degerfors IF 0 - 1
20:00 FT Dalkurd FF 1 - 1 Akropolis IF 1 - 0
22:30 FT Vasteras 2 - 2 Jonkopings 0 - 1
22:30 FT Brage 1 - 2 Osters 0 - 2
22:30 FT Halmstads 2 - 0 Ljungskile SK 1 - 0

KQBĐ Hạng 2 Áo

19:00 FT Aust Lustenau 0 - 1 LASK Juniors 0 - 0
01:00 FT SKU Amstetten 3 - 3 Dornbirn 3 - 0

KQBĐ Hạng 2 Đan Mạch

19:00 FT Skive IK 0 - 2 Fremad Amager 0 - 0

KQBĐ Hạng 2 Nhật Bản

12:00 FT Alb. Niigata (JPN) 1 - 1 Ventforet Kofu 0 - 0
16:30 FT Kyoto Sanga 2 - 4 Omiya Ardija 2 - 0
17:00 FT Ehime FC 0 - 0 Zweigen Kan. 0 - 0
17:00 FT Tokushima Vortis 1 - 1 Matsumoto Yama. 0 - 0

KQBĐ Hạng 2 Hàn Quốc

14:00 FT Anyang 0 - 0 Bucheon 1995 0 - 0
16:30 FT Suwon FC 1 - 0 Seoul E-Land 0 - 0

KQBĐ Hạng 2 Trung Quốc

14:30 FT Taizhou Yuanda 1 - 0 Beijing Renhe 0 - 0
18:35 FT Jiangxi Liansheng 1 - 3 Guizhou Zhicheng 0 - 1
19:00 FT Sichuan Jiuniu 1 - 3 Changchun Yatai 0 - 0

KQBĐ Malay Premier League

15:45 FT UKM FC 1 1 - 2 Penang FA 1 1 - 0
20:00 FT Johor Darul Takzim II 1 - 1 Perak II 1 - 0

KQBĐ Hạng 2 Brazil

21:00 FT Figueirense/SC 2 - 2 Guarani/SP 1 - 2
02:00 FT CSA/AL 2 - 0 Juventude/RS 2 - 0
02:30 FT Vitoria/BA 0 - 1 Oeste/SP -
04:30 Brasil Pelotas/RS vs Parana/PR -
05:00 hoãn Sampaio Correa/MA vs Nautico/PE -

KQBĐ Hạng 2 Chi Lê

23:30 FT Temuco 3 - 1 Barnechea 1 - 0

KQBĐ Hạng 2 Colombia

02:00 FT Llaneros FC 1 - 1 Leones FC 1 - 1
03:00 FT Boca Juniors Cali 0 - 0 Real Cartagena -
03:00 FT Barranquilla 0 - 0 Cortulua -

KQBĐ Hạng Nhất Mỹ USL Pro

04:00 New York RB II vs Philadelphia Union II -
06:00 Ch.Independence vs Memphis 901 -
06:00 Pittsburgh R. vs Hartford Athletic -
06:30 Birmingham Legion vs North Carolina -
06:30 Ch. Battery vs Loudoun United -
06:30 Miami Fusion vs Tampa Bay Rowdies -
07:00 Saint Louis FC vs Louisville City -
07:00 Tulsa Roughnecks vs SA Scorpions -
07:00 Colorado Springs vs Real Monarchs -
08:30 Reno 1868 vs Sacramento -
08:30 El Paso Locomotive vs New Mexico United -
09:30 Phoenix FC vs Orange C. Blues -
09:30 Las Vegas Lights vs LA Galaxy II -

KQBĐ Hạng 2 Mexico

00:00 FT Tlaxcala FC 1 0 - 3 Atlante 1 0 - 2

KQBĐ League One

21:00 FT Fleetwood Town 0 - 1 Wimbledon 0 - 1
21:00 FT Accrington 1 1 - 4 Oxford Utd 1 0 - 1
21:00 FT Swindon 4 - 2 Burton Albion 3 - 1
21:00 FT Crewe Alexandra 2 - 0 Milton Keynes Dons 2 - 0
21:00 FT Doncaster Rovers 4 - 1 Bristol Rovers 2 - 1
21:00 FT Gillingham 2 - 0 Blackpool 1 - 0
21:00 FT Ipswich 2 - 0 Rochdale 0 - 0
21:00 FT Northampton 0 - 2 Hull City 0 - 2
21:00 FT Plymouth Argyle 1 - 1 Shrewsbury 1 - 1
21:00 FT Portsmouth 1 - 2 Wigan 0 - 1
21:00 FT Sunderland 1 - 0 Peterborough Utd 0 - 0

KQBĐ Hạng 3 Italia

01:45 FT Cavese 0 - 1 Vibonese 0 - 0
01:45 FT Pesaro 0 - 0 Legnano -
01:45 FT Lecco 0 - 0 Giana Erminio 0 - 0

KQBĐ Hạng 3 Đức

19:00 FT Vik.Koln 0 - 2 Wehen 0 - 1
19:00 FT Munchen 1860 1 - 1 Magdeburg 0 - 0
19:00 FT Verl 3 - 0 Bayern Munich II 2 - 0
19:00 FT Hallescher 0 - 2 Ingolstadt 0 - 0
19:00 FT Duisburg 1 - 1 Zwickau 0 - 0
19:00 FT Saarbrucken 2 - 0 Hansa Rostock 1 - 0

KQBĐ Nữ Iceland

21:00 hoãn Breidablik Nữ vs Vestmannaeyjar Nữ -
21:00 FT UMF Selfoss Nữ 1 - 3 Trottur Rey. Nữ 0 - 3
22:00 FT Hafnarfjordur Nữ 1 - 2 Thor Akureyri Nữ 1 - 1
00:00 FT Fylkir Nữ 0 - 7 Valur Nữ 0 - 5

KQBĐ Aus Brisbane

14:00 FT Taringa Rovers 1 2 - 1 Bayside Utd 1 0 - 0
14:00 FT The Gap 2 - 3 St George Saints 2 - 2
15:00 FT Centenary Stormers 2 - 0 North Star 2 - 0

KQBĐ Aus FB West Premier

14:00 FT Bayswater City 1 - 4 Perth SC 1 - 2
14:00 FT Armadale SC 1 5 - 3 Sorrento 1 4 - 1
14:00 FT Cockburn City 1 - 3 ECU Joondalup 0 - 0
14:00 FT Balcatta 3 - 0 Perth Glory U21 3 - 0
14:00 FT Rockingham City 2 - 2 Inglewood Utd 1 - 1
14:00 FT Gwelup Croatia 0 - 3 Floreat Athena 0 - 1

KQBĐ Aus New South Wales

13:00 FT Marconi Stallions 1 - 1 Manly Utd 0 - 0
16:00 FT Sydney Olympic 1 - 1 North Shore Mariners 0 - 1
16:00 FT Mt Druitt Town 0 - 5 Sydney FC U21 0 - 3

KQBĐ Aus Queensland

14:15 FT Capalaba 3 - 0 Redlands Utd 2 - 0
14:30 FT Brisbane City 1 - 2 Brisbane Strikers 0 - 1

KQBĐ Aus South Sup.League

12:30 FT Metro Stars 1 - 5 Croydon Kings 1 - 2
12:30 FT Adelaide City 1 - 1 Modbury Jets 0 - 0
12:30 FT Adelaide Utd U21 1 - 1 Ade. Blue Eagles 1 - 1
12:30 FT Cumberland Utd 2 - 1 Adelaide Olympic 1 - 0
12:30 FT Para Hills Knights 2 - 3 Campbelltown City 1 - 1
12:30 FT Adelaide Comets 4 - 0 Adelaide Raiders 2 - 0

KQBĐ Hạng 3 Nhật Bản

12:00 FT Fukushima Utd 0 - 2 Blaublitz Akita 0 - 1

KQBĐ Japan Football League

11:00 FT Tegevajaro Miyazaki 1 - 2 Nara Club 0 - 0
16:00 FT Honda FC 1 - 1 Tokyo Musashino 0 - 0
10:00 Kochi United SC vs Suzuka Unlimited -

KQBĐ Nữ Nhật

11:00 FT Vegalta Sendai Nữ 1 - 0 Nojima Stella nữ 1 - 0
11:00 FT Cerezo Osaka Nữ 0 - 0 Urawa RD Ladies Nữ 0 - 0
13:00 FT NTV Beleza Nữ 3 - 0 Iga Kunoichi Nữ 1 - 0
10:00 Alb. Niigata Nữ vs Ehime FC Nữ -

KQBĐ Hạng 3 Hàn Quốc

12:00 FT Jeonju EM 2 - 2 Cheongju FC 0 - 0
12:00 FT Yangju FC 0 - 1 Pyeongtaek FC 0 - 1
13:00 FT Changwon City 4 - 0 Gyeongju Citizen 1 - 0
13:00 FT Mokpo City 1 - 2 Hwaseong FC 1 - 0
13:00 FT Cheonan City 0 - 0 Chuncheon FC 0 - 0
13:00 FT Busan Transp. 0 - 1 Daejeon Korail 0 - 0
17:00 FT Gangneung City 2 - 0 GimPo Citizen 0 - 0
17:00 FT Gimhae City 1 - 0 Gyeongju KHNP 0 - 0

KQBĐ League Two

21:00 FT Southend 1 - 2 Morecambe 1 - 0
21:00 FT Salford City 0 - 0 Forest Green 0 - 0
21:00 FT Cambridge Utd 0 - 0 Tranmere Rovers 0 - 0
21:00 FT Barrow 1 - 1 Colchester Utd 0 - 1
21:00 FT Bolton 0 - 2 Newport 0 - 0
21:00 FT Bradford City 2 - 1 Stevenage 0 - 1
21:00 hoãn Cheltenham vs Grimsby -
21:00 FT Mansfield 1 - 2 Exeter City 1 - 1
21:00 FT Oldham 2 - 3 Crawley Town 1 - 2
21:00 FT Port Vale 0 - 0 Harrogate Town 0 - 0
21:00 FT Scunthorpe Utd 1 - 0 Carlisle 1 - 0
21:00 hoãn Walsall vs Leyton Orient -

KQBĐ Hạng 4 Đức - Miền Bắc

18:00 FT Hannover II 3 - 2 Oberneuland 1 - 2
18:00 FT Wolfsburg II 1 - 0 Oldenburg 1987 0 - 0
18:00 FT Phonix Lubeck 0 - 1 Weiche Flensburg 0 - 0
19:00 FT Wer.Bremen II 2 - 0 VfV 06 Hildesheim 1 - 0
21:00 FT Atlas Delmenhorst 1 - 1 Rehden 0 - 1

KQBĐ Hạng 4 Đức - Đông Bắc

18:30 FT CZ Jena 2 - 0 Luckenwalde 0 - 0
18:30 FT Auerbach 3 - 2 Meuselwitz 1 - 2
18:30 FT Ger.Halberstadt 0 - 0 SV Lichtenberg 0 - 0
18:30 FT Babelsberg 1 2 - 1 Tennis Borussia B. 1 1 - 0
18:30 FT Viktoria Berlin 3 - 2 C. Leipzig 1 - 0

KQBĐ Hạng 4 Đức - Miền Nam

19:00 FT Bayern Alzenau 3 - 1 Mainz II 1 - 0
19:00 FT Stuttgart II 1 - 1 FSV Frankfurt 0 - 0
19:00 FT Stadtallendorf 1 - 2 Elversberg 1 - 0
19:00 hoãn Giessen vs Astoria Walldorf -
19:00 FT Hessen Kassel 0 - 1 Homburg 0 - 0

KQBĐ Hạng 4 Đức - Miền Tây

19:00 FT Rodinghausen 1 - 0 Bergisch Gladbach 0 - 0
19:00 FT Schalke 04 II 1 - 2 SV Straelen 0 - 1
19:00 FT Fortuna Koln 1 - 1 FC Koln II 0 - 0
19:00 FT M.gladbach II 5 - 1 Wuppertaler 3 - 0
19:00 FT Fort.Dusseldorf II 6 - 0 Sportfreunde Lotte 3 - 0
19:00 FT Lippstadt 0 - 3 Essen 0 - 2
19:00 FT Oberhausen 0 - 1 Homberg 0 - 0
19:00 FT RW Ahlen 2 - 4 Wiedenbruck 1 - 1

KQBĐ U23 Anh

19:00 FT Arsenal U23 0 - 1 Tottenham U23 0 - 0
22:30 FT Southampton U23 2 - 2 West Ham U23 1 - 0

KQBĐ U19 Séc

16:00 FT Mlada Boleslav U19 2 - 3 Sigma Olomouc U19 1 - 1
16:00 hoãn Brno U19 vs MFk Karvina U19 -
16:00 FT Vik. Plzen U19 2 - 1 C. Budejovice U19 0 - 0
16:00 hoãn Meteor Praha U19 vs Hradec Kralove U19 -
16:15 FT Slavia Praha U19 3 - 0 Opava U19 1 - 0
18:00 FT Sparta Praha U19 2 - 0 Slovacko U19 2 - 0
18:00 FT Pardubice U19 4 - 1 Banik Ostrava U19 1 - 0
18:30 FT Pribram U19 0 - 2 Zlin U19 0 - 0

KQBĐ U21 Ukraine

15:00 FT FC Lviv U21 1 - 1 Zorya U21 0 - 1
15:00 FT Desna U21 1 - 1 Rukh Vynnyky U21 0 - 1
16:00 hoãn Shakhtar Donetsk U21 vs Olimpik Donetsk U21 -
17:00 hoãn Kolos Kovalivka U21 vs Inhulets Petrove U21 -
Liên kết hữu ích: kết quả bóng đá hôm nay | ty so bong da hom nay | nhận định bóng đá | kết quả bóng đá seagame | https://nhacai247.info/soi-keo-nha-cai | Cá độ bóng đá ZBET | FABET Nhà cái số 1 |