KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ HÔM NAY

Kết quả bóng đá hôm nay – Xem kết quả bóng đá các trận đấu đêm qua và rạng sáng hôm nay của các giải trong nước và quốc tế. Cập nhật số phút, tỷ số hiệp 1(H1), tỷ số cả trận (FT), thẻ vàng, thẻ đỏ, thay người, bàn thắng NHANH CHÍNH XÁC nhất.

KQBD Trực Tuyến

Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Hiệp 1

Giao Hữu CLB (FB GHCLB gửi 8785)

12:00 FT Woden Weston 3 - 3 Canberra FC 2 - 2
14:00 FT Leganes 2 - 0 Fuenlabrada 2 - 0
16:00 FT Tondela 0 - 0 Academico Viseu -
16:00 FT Chojniczanka 3 - 1 Bytovia 1 - 0
16:00 FT Newcastle 1 - 0 West Ham Utd 1 - 0
16:00 FT Reading 0 - 1 Lincoln 0 - 0
16:15 FT WS Wanderers 1 - 2 Leeds Utd 0 - 1
16:30 FT Aves 0 - 0 Academica Coim 0 - 0
16:30 FT Puskas Akademia 0 - 0 H. Petah Tikva -
16:30 FT Penafiel 3 - 0 SC Vila Real 2 - 0
17:00 FT Nacional Madeira 1 - 0 Belenenses -
17:00 FT Puszcza Nie. 0 - 1 Nieciecza 0 - 0
17:00 FT Gil Vicente 0 - 1 Chaves 0 - 1
18:00 FT Sparta Rotterdam 3 - 0 NAC Breda 1 - 0
18:15 FT Sandecja 0 - 3 GKS Tychy 0 - 2
18:30 FT Viborg 0 - 0 Skive IK -
18:30 FT Lok.Leipzig 1 - 3 Wuppertaler 1 - 2
18:30 FT Hamburger 2 - 2 Anderlecht 1 - 0
18:30 FT Wolves 0 - 0 Man City 0 - 0
19:00 FT Bristol Rovers 1 - 2 Birmingham 1 - 1
19:00 FT Elversberg 1 - 0 M.gladbach II 0 - 0
19:30 FT Twente 0 - 0 OH Leuven 0 - 0
20:00 FT Zulte-Waregem 1 - 1 Willem II 1 - 0
20:00 FT Darmstadt 0 - 1 Vitesse Arnhem 0 - 1
20:00 FT Istanbul BB 1 - 1 Fort.Dusseldorf 1 - 0
20:00 FT Gillingham 3 - 1 Charlton Athletic 1 - 1
20:00 FT Hannover 96 0 - 1 Groningen 0 - 1
20:00 FT Heerenveen 1 - 1 St. Pauli 1 - 0
20:00 FT B.Leverkusen 1 - 2 Watford 0 - 1
20:30 FT A.Bielefeld 2 - 3 Barnsley 1 - 2
21:00 FT Tranmere Rovers 0 - 2 Stoke City 0 - 0
21:00 FT Chesterfield 1 - 2 Rotherham Utd 1 - 2
21:00 FT Crewe Alexandra 1 - 0 Burnley 1 - 0
21:00 FT Exeter City 1 - 3 Swansea City 0 - 2
21:00 FT Heidenheim 5 - 1 Middlesbrough 0 - 1
21:00 FT Erzgebirge Aue 1 - 1 Union Berlin 0 - 1
21:00 FT Bradford City 1 - 1 Wigan 1 - 0
21:00 FT Fulham 2 - 1 Brighton 0 - 1
21:00 FT Mansfield 2 - 2 Hull City 1 - 1
21:00 FT Northampton 0 - 2 Sheffield Utd 0 - 2
21:00 FT Oxford Utd 1 - 2 QPR 1 - 2
21:00 FT Preston North End 1 - 3 Southampton 1 - 2
21:00 FT Scunthorpe Utd 0 - 4 West Brom 0 - 0
21:30 FT Wer.Bremen 1 - 0 FC Koln 0 - 0
22:00 FT Olimpik Donetsk 0 - 3 Shakhtar Donetsk 0 - 1
22:00 FT Dordrecht 90 1 - 0 Den Bosch 1 - 0
22:00 FT Fiorentina 0 - 3 Benevento 0 - 1
22:00 FT Monaco 1 - 0 Valencia 1 - 0
22:00 FT Stade Reims 1 - 1 Gent 0 - 0
22:30 FT Rayo Vallecano 1 1 - 2 M.gladbach 1 1 - 0
22:30 FT Angers 3 - 2 Le Havre 3 - 1
22:59 FT Varzim 4 - 1 Al Duhail SC 4 - 1
22:59 FT Bochum 1 - 1 Hertha Berlin 1 - 1
22:59 FT Guingamp 1 - 2 Stade Brestois 0 - 2
22:59 FT Lens 1 - 3 Espanyol 1 - 2
22:59 FT Lorient 1 - 0 Stade Lavallois 1 - 0
23:30 FT Goztepe 1 - 1 Eskisehirspor 1 - 0
23:30 FT B.Leverkusen 2 - 2 Eibar 0 - 1
23:30 FT Nurnberg 1 - 1 PSG 0 - 1
00:00 FT Levante 1 - 2 Villarreal 0 - 1
00:00 FT Lyon 3 - 4 Genoa 1 - 1
00:00 FT Nancy 2 - 2 Dijon 1 - 1
00:00 FT Numancia 0 - 3 Atletico Madrid 0 - 0
00:00 FT Real Sociedad 0 - 1 Racing Santander 0 - 1
00:30 FT Granada 1 - 0 Reading 0 - 0
00:30 FT Rio Ave 0 - 0 Santa Clara -
01:00 FT CD Calahorra 0 - 0 Huesca 0 - 0
01:00 FT Girona 2 - 1 Bournemouth 0 - 0
01:30 FT Belenenses 1 - 0 Sunderland 0 - 0
02:00 FT Maritimo 0 - 0 Lille 0 - 0
02:30 FT Rio Ave 1 - 1 Santa Clara 0 - 0
05:00 FT Montpellier 0 - 0 Bordeaux -

Guinness ICC 2019 (FB ICC gửi 8785)

18:30 FT Man Utd 1 1 - 0 Inter Milan 3 0 - 0
03:00 FT Benfica 3 - 0 Chivas Guad. 1 - 0
05:00 FT Arsenal 3 - 0 Fiorentina 1 - 0
07:00 FT Bayern Munich 1 3 - 1 Real Madrid 1 1 - 0

VĐQG Nga (FB NGA gửi 8785)

18:00 FT Ufa 2 - 3 Krasnodar 2 - 0
20:30 FT Krylya Sovetov 2 - 3 Arsenal-Tula 1 - 2
22:59 FT Cska Moscow 2 - 1 FK Orenburg 2 - 1
01:30 FT Rostov 2 - 2 Spartak Moscow 1 - 1

VĐQG Ba Lan (FB POLA gửi 8785)

20:00 FT Rakow Czestochowa 0 - 1 Korona Kielce 0 - 0
22:30 FT Wisla Krakow 0 - 1 Slask Wroclaw 0 - 0
01:00 FT Piast Gliwice 1 1 - 1 Lech Poznan 1 1 - 0

VĐQG Belarus (FB BLRA gửi 8785)

21:00 FT FK Gorodeya 1 - 2 Isloch 0 - 1
22:45 FT Dnepr Mogilev 0 - 0 Bate Borisov -
00:45 FT Dinamo Brest 4 - 1 Torpedo Zhodino 1 - 1

VĐQG Bosnia (FB BIHA gửi 8785)

22:30 FT Velez Mostar 1 - 3 Mladost D. Kakanj 0 - 1
22:30 FT Zvijezda Bijeljina 1 - 5 FK Tuzla City 0 - 3
01:30 FT Zeljeznicar 1 0 - 0 Borac Banja Luka 1 0 - 0

VĐQG Bulgary (FB BULA gửi 8785)

22:45 FT Cska Sofia 1 - 3 Cherno More 0 - 2
01:00 FT Beroe 2 - 4 Ludogorets 1 - 2

VĐQG Croatia (FB CROA gửi 8785)

00:00 FT HNK Rijeka 2 - 1 NK Varazdin 1 - 1
02:00 FT HNK Gorica 1 - 1 Inter Zapresic 1 - 0

VĐQG Estonia (FB ESTA gửi 8785)

20:00 FT Tammeka Tartu 2 - 2 Tallinna Kalev 0 - 2

VĐQG Kazakhstan (FB KAZA gửi 8785)

20:00 FT Shakhter Kar. 1 - 0 Okzhetpes 0 - 0
22:00 FT Kaisar Kyzylorda 0 - 1 Aktobe 0 - 1

VĐQG Latvia (FB LATA gửi 8785)

22:00 FT BFC Daugava 0 - 0 Riga FC -
22:00 FT Riga FC 4 - 0 BFC Daugava 2 - 0

VĐQG Phần Lan (FB FINA gửi 8785)

21:00 FT VPS Vaasa 1 - 1 Lahti 1 - 1
21:00 FT Ilves 1 - 1 Helsinki 0 - 0
21:00 FT KPV Kokkola 1 - 2 SJK Seinajoki 0 - 1

VĐQG Romania (FB RMNA gửi 8785)

22:00 FT Botosani 4 - 1 Voluntari 2 - 1
01:00 FT Aca. Clinceni 1 1 - 4 CFR Cluj 1 0 - 3

VĐQG Serbia (FB SRBA gửi 8785)

22:59 FT Spartak Subotica 2 - 1 FK Rad 0 - 1
01:00 FT Cukaricki 1 1 - 0 Napredak 1 1 - 0
01:00 FT Mladost Lucani 2 - 1 Radnik Surdulica 0 - 1
01:00 FT Vojvodina 3 - 1 Macva Sabac 0 - 0
01:00 FT Crvena Zvezda 2 - 0 Javor Ivanjica 2 - 0

VĐQG Slovakia (FB SVKA gửi 8785)

22:59 FT Zemplin Michalovce 0 - 3 MSK Zilina 0 - 3
00:00 FT Senica 3 - 1 Trencin 0 - 1
01:00 FT FK Pohronie 1 - 3 Slo. Bratislava 0 - 1

VĐQG Slovenia (FB SLOA gửi 8785)

22:59 FT Tabor Sezana 1 - 0 CM Celje 1 - 0
01:15 FT Rudar Velenje 1 - 1 Maribor 0 - 1

VĐQG Séc (FB CZEA gửi 8785)

22:00 FT Opava 1 - 0 Pribram 0 - 0
22:00 FT Slovacko 0 - 2 C. Budejovice 0 - 1
22:00 FT Sigma Olomouc 1 - 0 Zlin 0 - 0
00:30 FT Sparta Praha 2 - 0 Jablonec 0 - 0

VĐQG Thụy Sỹ (FB TSA gửi 8785)

00:00 FT St. Gallen 0 - 2 Luzern 0 - 0
00:00 FT Thun 2 - 2 Neuchatel Xamax 0 - 1

VĐQG Thụy Điển (FB TDA gửi 8785)

21:00 FT AIK Solna 2 - 0 Helsingborg 1 - 0
21:00 FT Orebro 4 - 0 Falkenbergs 3 - 0
22:59 FT GIF Sundsvall 0 - 1 Hacken 0 - 0

VĐQG Nhật Bản (FB NHATA gửi 8785)

11:00 FT Consa. Sapporo 1 5 - 2 Shonan Bellmare 1 2 - 1
16:00 FT Nagoya Grampus 2 - 2 Gamba Osaka 2 - 1
16:00 FT Vissel Kobe 0 - 2 Yokohama FM 0 - 1
16:00 FT Matsumoto Yama. 2 - 2 Sanf Hiroshima 0 - 0
16:30 FT Kashima Antlers 2 - 1 Sagan Tosu 2 - 1
17:00 FT Shimizu S-Pulse 0 - 2 FC Tokyo 0 - 2
17:00 FT Jubilo Iwata 1 - 3 Urawa Red 0 - 3
17:00 FT Cerezo Osaka 0 - 0 Vegalta Sendai 0 - 0

VĐQG Hàn Quốc (FB HQA gửi 8785)

17:00 FT Pohang Steelers 1 - 2 Incheon Utd 0 - 0
17:00 FT FC Seoul 2 - 4 Jeonbuk H.Motor 1 - 1
17:00 FT Gyeongnam 1 2 - 2 Jeju Utd 1 1 - 2

VĐQG Trung Quốc (FB TQA gửi 8785)

18:35 FT Guangzhou Fuli 0 - 5 Guangzhou Ever. 0 - 2
18:35 FT Tianjin Teda 3 - 3 Dalian Yifang 2 - 1

VĐQG Indonesia (FB IDNA gửi 8785)

18:30 FT Madura United FC 1 - 0 Arema Indonesia 0 - 0
19:30 FT Persebaya Surabaya 0 - 0 TIRA-Persikabo -

Malay Super League (FB MASL gửi 8785)

20:00 FT PKNS FC 2 - 3 Selangor FA 1 - 2
20:00 FT Pahang 4 - 1 Melaka FA 2 - 0

VĐQG Thái Lan (FB THAA gửi 8785)

17:45 FT Rayong FC 1 - 0 Port FC 0 - 0
18:00 FT Chainat 1 - 1 Prachuap FC 0 - 0
19:00 FT Ratchaburi 4 - 1 Chiangmai 2 - 1
20:00 FT Chonburi 0 - 0 Suphanburi 0 - 0

VĐQG Brazil (FB BRAA gửi 8785)

21:00 FT Vasco DG/RJ 2 - 1 Fluminense/RJ 0 - 1
03:00 FT Bahia/BA 1 0 - 0 Cruzeiro/MG 1 0 - 0
05:00 FT CSA/AL 0 - 4 Atletico/PR 0 - 1
05:00 FT Ceara/CE 2 - 0 Palmeiras/SP 1 - 0
05:00 FT Internacional/RS 1 - 1 Gremio/RS 1 - 0

VĐQG Bolivia (FB BLVA gửi 8785)

02:00 FT Aurora 0 - 0 CD Guabira -
04:15 FT Sport Boys Warnes 0 - 0 Club Destroyers -

VĐQG Colombia (FB COLA gửi 8785)

03:15 FT Union Magdalena 0 - 0 Atletico Huila 0 - 0
05:30 FT Cucuta 1 - 0 Santa Fe 0 - 0
05:30 FT Deportivo Cali 4 - 0 Jag de Cordoba 1 - 0
07:45 FT Deportes Tolima 0 - 1 America Cali 0 - 1

VĐQG Ecuador (FB ECUA gửi 8785)

02:00 FT Delfin SC 1 - 1 Nacional Quito 0 - 1
04:15 FT Olmedo 1 - 0 Fuerza Amarilla SC 1 - 0
06:30 FT Catolica Quito 1 1 - 1 SD Aucas 1 1 - 1

VĐQG Paraguay (FB PARA gửi 8785)

03:00 FT Cerro Porteno 3 - 0 Deportivo Capiata 2 - 0
05:30 FT Libertad 1 - 0 Guarani CA 1 - 0

VĐQG Peru (FB PERA gửi 8785)

03:30 FT Binacional 1 - 1 Academia Cantolao 1 - 0
05:45 FT Carlos A. Mannucci 2 - 1 UTC Cajamarca 1 - 0
08:00 FT Melgar 3 - 0 Ayacucho FC 1 - 0

VĐQG Uruguay (FB URUA gửi 8785)

01:00 FT CA Progreso 2 1 - 1 CA Penarol 2 0 - 1
01:00 FT Wanderers 1 1 - 2 Cerro Largo 1 0 - 0
01:00 FT Defensor SC 1 - 1 CA Juventud 0 - 0
01:00 FT Racing Club Mdeo 0 - 2 Plaza Colonia 0 - 1

VĐQG Mỹ (FB USA gửi 8785)

06:30 FT Columbus Crew 2 - 1 Montreal Impact 2 - 1
06:30 FT Toronto 1 - 3 Houston Dynamo 0 - 2
06:30 FT Philadelphia Union 2 - 0 Chicago Fire 1 - 0
07:30 FT Sporting Kansas 0 - 2 Dallas 0 - 1
08:30 FT Colorado Rapids 1 1 - 2 New York City 1 1 - 1
09:00 FT Real Salt Lake 1 - 1 Minnesota Utd 0 - 0
09:00 FT Vancouver WC 1 - 3 San Jose EQ 1 - 2

VĐQG Mexico (FB MEXA gửi 8785)

05:00 FT Pachuca 1 - 3 Club Leon 0 - 2
05:00 FT San Luis 0 - 2 Pumas UNAM 0 - 0
07:00 FT Club America 4 - 2 Monterrey 2 - 2
09:00 FT Necaxa 0 - 0 Cruz Azul 0 - 0
09:00 FT Tigres UANL 4 - 2 Morelia 3 - 0

VĐQG Costa Rica (FB CRCA gửi 8785)

07:00 FT Universidad CR 0 - 1 Herediano 0 - 0
09:00 FT San Carlos 1 - 0 Dep. Saprissa 1 - 0

Hạng 2 Nga (FB NGB gửi 8785)

14:00 FT Luch Energiya 1 - 1 Tom Tomsk 0 - 0
15:00 FT SKA Energiya 0 - 1 Torpedo Moscow 0 - 1
15:00 FT Yenisey 0 - 3 Rotor Volgograd 0 - 1
20:00 FT Tekstilshchik Ivanov 1 - 4 Khimki 0 - 0
21:00 FT Mordovia 1 - 0 Spartak Moscow B 0 - 0
21:00 FT Fakel 0 - 0 Chertanovo 0 - 0
22:00 FT Avangard Kursk 1 - 1 Krasnodar B 0 - 0
22:59 FT Baltika 0 - 1 Chayka FK Pesch 0 - 0
22:59 FT Armavir 0 - 2 Neftekhimik Nizh 0 - 1

Hạng 2 Iceland (FB ICEB gửi 8785)

21:00 FT Grotta 2 - 2 Vik. Olafsvik 0 - 0
21:00 FT UMF Njardvik 2 - 3 Trottur Rey. 1 - 1
21:00 FT Haukar 1 - 5 Fjolnir 1 - 3
22:59 FT Magni Grenivik 0 - 3 Leiknir Rey. 0 - 1
22:59 FT Afturelding 1 - 2 Thor Akureyri 0 - 1
03:15 FT Fram Rey. 0 - 0 Keflavik -

Hạng 2 Ireland (FB IREB gửi 8785)

01:00 FT Cobh Ramblers 1 - 1 Wexford Youths 1 - 1

Hạng 2 Phần Lan (FB FINB gửi 8785)

21:00 FT TPS Turku 2 - 3 Haka 0 - 2
21:00 FT EIF Ekenas 1 0 - 2 AC Kajaani 1 0 - 2

Hạng 2 Séc (FB CZEB gửi 8785)

15:15 FT Pardubice 2 - 1 Vik.Zizkov 2 - 0
15:15 FT Dukla Praha 2 - 3 Fotbal Trinec 1 - 2
15:15 FT Banik Sokolov 0 - 0 Hradec Kralove 0 - 0
22:00 FT SK Prostejov 1 - 0 Slavoj Vysehrad 1 - 0
22:00 FT SK Lisen 2 - 2 Varnsdorf 2 - 1

Hạng 2 Thụy Sỹ (FB TSB gửi 8785)

22:00 FT Winterthur 1 - 1 Aarau 0 - 1
22:30 FT Grasshoppers 2 - 1 Stade L. Ouchy 1 - 0
23:30 FT Chiasso 0 - 1 Wil 1900 0 - 0
00:00 FT Schaffhausen 2 - 2 Lausanne Sports 0 - 0

Hạng 2 Thụy Điển (FB TDB gửi 8785)

21:00 FT Dalkurd FF 1 - 0 Varbergs BoIS 1 - 0
21:00 FT Brommapojkarna 3 - 1 Norrby 0 - 0
21:00 FT Syrianska 0 - 2 Brage 0 - 0
21:00 FT Degerfors IF 0 - 1 Gais 0 - 1
22:59 FT IK Frej 1 - 1 Orgryte 0 - 1

Hạng 2 Nhật Bản (FB NHATB gửi 8785)

16:00 FT Yokohama FC 2 - 1 Tochigi SC 0 - 1
16:00 FT JEF United Chiba 3 - 0 Avispa Fukuoka 1 - 0
16:00 FT V-Varen Nagasaki 1 - 0 Ventforet Kofu 0 - 0
17:00 FT Renofa Yamaguchi 2 - 2 Alb. Niigata (JPN) 0 - 0
17:00 FT Kashiwa Reysol 1 - 0 Zweigen Kan. 1 - 0
17:00 FT Kyoto Sanga 3 - 2 Omiya Ardija 2 - 0
17:00 FT Tokyo Verdy 3 - 2 Ehime FC 0 - 2
17:00 FT Kagoshima 0 - 0 FC Gifu -

Hạng 2 Hàn Quốc (FB HQB gửi 8785)

17:00 FT Anyang 7 - 1 Gwangju 3 - 1
18:00 FT Busan I'Park 2 - 2 Bucheon 1995 0 - 1

Hạng 2 Trung Quốc (FB TQB gửi 8785)

14:30 FT Guizhou Zhicheng 2 - 0 Meizhou Wuhua 1 - 0
16:30 FT Xinjiang Tianshan 2 - 5 Qingdao Huanghai 1 - 3
18:00 FT Shaanxi Changan 3 - 0 Liaoning Hunyong 0 - 0
18:30 FT Shijiazhuang YJ 2 - 1 Zhejiang Greentown 0 - 0
18:30 FT Nei Mongol 1 - 0 Beijing BG 0 - 0
18:30 FT Heil. Lava Spring 3 - 1 Shanghai Shenxin 2 - 1
18:35 FT Nantong Zhiyun 1 0 - 1 Changchun Yatai 1 0 - 0

Malay Premier League (FB MAPL gửi 8785)

20:00 FT Kelantan 2 - 0 UKM FC 0 - 0
20:00 FT Sarawak 3 - 1 Selangor United 1 - 1
20:00 FT PDRM FA 3 1 - 2 Penang FA 3 1 - 1
20:00 FT UiTM FC 1 1 - 1 Negeri Sembilan 1 1 - 0
20:00 FT Terengganu II 2 - 1 Sabah FA 1 - 0

Hạng Nhất QG (FB VNB gửi 8785)

15:30 FT An Giang 1 - 0 Đồng Tháp 0 - 0
16:00 FT Bình Định 0 - 0 Phù Đổng 0 - 0
16:00 FT XM Fico Tây Ninh 1 - 1 ĐT Long An 0 - 1
17:00 FT Cần Thơ 0 - 0 Bình Phước 0 - 0

Hạng 2 Brazil (FB BRB gửi 8785)

21:00 FT Oeste/SP 0 - 0 Bragantino/SP 0 - 0
02:30 FT Vila Nova/GO 1 - 1 America/MG 0 - 0
05:00 FT Botafogo/SP 0 - 0 Guarani/SP 0 - 0
05:00 FT Operario/PR 2 - 1 CRB/AL 0 - 1

Hạng 2 Colombia (FB COLB gửi 8785)

03:00 FT Valledupar 1 - 1 Leones FC 0 - 1
03:00 FT Barranquilla 1 1 - 0 Llaneros FC 1 0 - 0
03:00 FT Orsomarso 1 - 2 Real Cartagena 0 - 1

Hạng Nhất Mỹ USL Pro (FB USB gửi 8785)

04:00 FT Hartford Athletic 2 - 3 Ch. Battery 0 - 1
06:00 FT Indy Eleven 2 - 0 Loudoun United 0 - 0
06:00 FT Ottawa Fury 4 - 0 Swope Park Rangers 2 - 0
06:00 FT Louisville City 0 - 1 Bethlehem Steel 0 - 1
06:00 FT Pittsburgh R. 1 - 0 Carolina Railhawks 1 - 0
07:00 FT Birmingham Legion 4 - 0 Atlanta United II 2 - 0
07:30 FT Rio Grande Valley 2 - 1 Sacramento 1 - 0
07:30 FT Memphis 901 2 - 2 New York RB II 0 - 2
07:30 FT Tampa Bay Rowdies 4 - 1 Saint Louis FC 2 - 0
07:45 FT Colorado Springs 1 1 - 0 OKC Energy 1 0 - 0
08:30 FT El Paso Locomotive 0 - 0 Real Monarchs 0 - 0
09:00 FT LA Galaxy II 1 - 2 Reno 1868 0 - 1
09:00 FT Orange C. Blues 1 0 - 0 SA Scorpions 1 0 - 0
09:30 FT Fresno FC 2 - 1 Portland Timbers II 2 - 0

Liên Đoàn Scotland (FB SCOLC gửi 8785)

21:00 FT East Kilbride 0 - 0 St. Mirren 0 - 0
21:00 FT Stranraer 6 - 0 Berwick Rangers 4 - 0
21:00 FT Hamilton 2 - 2 Partick Thistle 1 - 1
21:00 FT East Fife 2 - 0 Stenhousemuir 0 - 0
21:00 FT Dundee 0 - 0 Peterhead 0 - 0
21:00 FT Dumbarton 1 - 4 Queen of South 1 - 4
21:00 FT Ayr Utd 2 - 1 Falkirk 1 - 1
21:00 FT Edinburgh City 1 - 0 Dunfermline 0 - 0
21:00 FT Montrose 1 - 4 Forfar Athletic 1 - 2
21:00 FT Elgin City 3 - 0 Stirling Albion 2 - 0
21:00 FT Hibernian 2 - 0 Alloa Athletic 0 - 0
21:00 FT Inverness C.T. 4 - 1 Raith Rovers 1 - 0

Cúp Argentina (FB ARGC gửi 8785)

23:10 FT CA Mitre Salta 0 - 2 Estudiantes LP 0 - 1
03:10 FT Gimnasia LP 1 - 1 Defensa YJ 0 - 1
07:10 FT Lanus 1 - 0 Ind.Rivadavia 0 - 0

Cúp Chi Lê (FB CHIC gửi 8785)

23:30 FT U. San Felipe 0 - 1 Audax Italiano 0 - 1
02:00 FT Cobresal 1 3 - 1 Iquique 1 2 - 1
02:00 FT Univ. de Chile 2 - 0 Temuco 1 - 0
03:00 FT Deportes Valdivia 0 - 0 U. Espanola -
04:30 FT O Higgins 1 - 1 Everton CD 1 - 0

Hạng 3 Đức (FB DUC3 gửi 8785)

19:00 FT Wurzburger 3 - 1 Bayern Munich II 1 - 0
19:00 FT Meppen 0 - 2 Zwickau 0 - 0
19:00 FT Duisburg 4 - 1 Sonnenhof 1 - 1
19:00 FT Kaiserslautern 1 - 1 Unterhaching 1 - 0
19:00 FT Hansa Rostock 3 - 3 Vik.Koln 3 - 1
22:45 FT Magdeburg 1 2 - 4 Ein.Braunschweig 1 1 - 3

Aus Brisbane (FB AUSBPL gửi 8785)

14:00 FT Taringa Rovers 5 - 0 UQ FC 3 - 0
15:00 FT Albany Creek 0 - 0 Grange Thistle 0 - 0
15:00 FT Bayside Utd 1 - 0 Acacia Ridge 1 - 0
16:00 FT North Pine 1 - 10 The Gap 0 - 4

Aus New South Wales (FB AUSNSW gửi 8785)

15:00 FT Wollongong United 4 - 0 Sutherland Sharks 2 - 0
16:00 FT Marconi Stallions 4 - 2 Mt Druitt Town 2 - 1

Aus Queensland (FB AUSQSL gửi 8785)

14:00 FT SWQ Thunder 1 - 2 Gold Coast Utd 0 - 1
15:00 FT Brisbane Strikers 12 - 1 Sunshine Coast 6 - 0

Aus South Sup.League (FB AUSSL gửi 8785)

12:30 FT Metro Stars 1 - 2 Adelaide Olympic 0 - 1
12:30 FT Adelaide City 1 - 1 Ade. Blue Eagles 1 - 1
12:30 FT Adelaide Utd U21 1 - 2 Campbelltown City 1 1 - 1
12:30 FT Adelaide Raiders 4 - 0 SA Panthers 2 - 0
12:30 FT Para Hills Knights 1 0 - 0 Adelaide Comets 1 0 - 0
15:00 FT West Adelaide 1 - 3 Croydon Kings 0 - 1

Aus Victoria (FB AUSVPL gửi 8785)

12:00 FT Green Gully SC 5 - 2 Kingston City 1 - 2
14:30 FT Hume City 3 - 1 South Melbourne 1 - 0
15:00 FT Altona Magic 1 - 2 Dandenong City 1 - 0
16:00 FT Dandenong Th. 1 - 1 Avondale Heights 1 - 1

Hạng 3 Nhật Bản (FB NHAT3 gửi 8785)

13:00 FT Grulla Morioka 2 - 2 Thespa Kusatsu 2 - 0
15:00 FT FC Tokyo U23 1 - 1 Kamatamare San. 0 - 1
16:00 FT Giravanz Kita. 1 - 1 Vanraure Hachinohe 0 - 0
16:00 FT Blaublitz Akita 0 - 2 Gainare Tottori 0 - 2

Japan Football League (FB NHATJFL gửi 8785)

15:00 FT Ryutsu Keizai 4 - 4 Tokyo Musashino 3 - 1

Hạng 3 Hàn Quốc (FB HQ3 gửi 8785)

15:00 FT Gyeongju KHNP 0 - 0 Cheonan City 0 - 0
17:00 FT Daejeon Korail 1 - 1 Gangneung 0 - 0
17:00 FT Mokpo City 2 - 1 Gimhae City 0 - 0

Nữ Mỹ (FB USW gửi 8785)

06:30 FT Orlando Pride Nữ 1 - 0 Sky Blue FC Nữ 1 - 0
07:00 FT Wash. Spirit Nữ 1 - 2 Houston Dash Nữ 0 - 0

U19 Châu Âu (FB EU19 gửi 8785)

00:00 FT Armenia U19 0 - 4 B.D.Nha U19 0 - 1
00:00 FT T.B.Nha U19 2 - 1 Italia U19 0 - 1

U21 Nga (FB NGAU21 gửi 8785)

12:00 FT Ufa U21 1 0 - 4 Krasnodar U21 1 0 - 3
14:00 FT Kryliya Sov. U21 5 - 1 Arsenal Tula U21 2 - 1
17:00 FT CSKA Mos. U21 2 - 0 Orenburg U21 1 - 0
21:00 FT Din. Moscow U21 1 - 1 Rubin Kazan U21 0 - 0
21:00 FT Lok. Moscow U21 1 - 0 FK Tambov U21 0 - 0
21:00 FT Ural U21 3 - 3 Akhmat Gr. U21 2 - 2
21:00 FT PFC Sochi U21 0 - 1 Zenit U21 0 - 0

Siêu Cúp Bỉ (FB BISC gửi 8785)

01:30 FT Genk 3 - 0 KV Mechelen 1 - 0