KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ HÔM NAY

Kết quả bóng đá hôm nay – Xem kết quả bóng đá các trận đấu đêm qua và rạng sáng hôm nay của các giải trong nước và quốc tế. Cập nhật số phút, tỷ số hiệp 1(H1), tỷ số cả trận (FT), thẻ vàng, thẻ đỏ, thay người, bàn thắng NHANH CHÍNH XÁC nhất.

KQBĐ Trực Tuyến Mới Nhất

Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Hiệp 1

KQBĐ C1 Châu Á

00:45 FT Al Duhail SC 4 - 3 Esteghlal Tehran 3 - 2
02:00 FT FK AGMK 2 - 1 Al Shabab (UAE) 0 - 1
02:00 FT Al Hilal 3 - 1 Istiklol Dushanbe 1 - 1
03:15 FT Al Shorta (IRQ) 0 - 3 Al Ahli (KSA) 0 - 2

KQBĐ Copa Libertadores

05:00 FT Dep.Guaira 1 - 0 Atl. Mineiro/MG -
05:00 FT The Strongest 0 - 1 Boca Juniors -
07:00 Independiente JT vs Defensa YJ -
07:00 Universitario vs Palmeiras/SP -
07:00 CA Rentistas vs Racing Club -
09:00 U. La Calera vs LDU Quito -
09:00 America Cali vs Cerro Porteno -

KQBĐ Ngoại Hạng Anh

00:00 FT Tottenham 2 - 1 Southampton 0 - 1
02:15 FT Aston Villa 1 1 - 2 Man City 1 1 - 2

KQBĐ Hạng Nhất Anh

00:00 FT Rotherham Utd 1 1 - 2 Middlesbrough 1 1 - 1
00:00 FT Millwall 1 - 4 Bournemouth 0 - 3
01:00 FT Wycombe 2 - 1 Bristol City 0 - 1
01:00 FT Stoke City 2 - 3 Coventry 0 - 1
01:45 FT Birmingham 1 - 1 Nottingham Forest 0 - 0
01:45 FT Huddersfield 0 - 1 Barnsley 0 - 0
01:45 FT Luton Town 0 - 0 Reading 0 - 0

KQBĐ VĐQG Tây Ban Nha

00:00 FT Levante 0 - 1 Sevilla 0 - 0
00:00 FT Osasuna 3 - 1 Valencia 2 - 1
01:00 FT Real Betis 1 0 - 0 Athletic Bilbao 1 0 - 0
02:00 FT Alaves 2 - 1 Villarreal 1 - 0
02:00 FT Elche 1 - 1 Valladolid 1 - 0
03:00 FT Cadiz 0 - 3 Real Madrid 0 - 3

KQBĐ Hạng 2 Tây Ban Nha

00:00 FT Mirandes 0 - 0 Tenerife 0 - 0

KQBĐ VĐQG Italia

23:30 FT AC Milan 1 - 2 Sassuolo 1 - 0
01:45 FT Spezia 1 - 1 Inter Milan 1 - 1
01:45 FT Bologna 1 - 1 Torino 1 - 0
01:45 FT Crotone 0 - 1 Sampdoria 0 - 0
01:45 FT Genoa 2 - 2 Benevento 2 - 2
01:45 FT Juventus 3 - 1 Parma 1 - 1
01:45 FT Udinese 0 - 1 Cagliari 0 - 0

KQBĐ VĐQG Đức

21:30 hoãn Hertha Berlin vs Freiburg -
01:30 FT Hoffenheim 3 - 2 M.gladbach 0 - 2
01:30 FT Wer.Bremen 0 - 1 Mainz 0 - 1
01:30 FT B.Dortmund 2 - 0 Union Berlin 1 - 0
01:30 FT Stuttgart 1 - 3 Wolfsburg 0 - 2

KQBĐ Hạng 2 Đức

23:30 FT Fort.Dusseldorf 2 - 0 St. Pauli 1 - 0
23:30 FT Heidenheim 0 - 2 Bochum 0 - 1
23:30 FT Hannover 96 3 - 1 Jahn Regensburg 2 - 0
23:30 FT Paderborn 07 2 - 2 Osnabruck 1 - 1

KQBĐ VĐQG Scotland

00:00 FT Hamilton 1 0 - 1 Motherwell 1 0 - 1
00:00 FT Hibernian 2 - 1 Livingston 2 - 0
01:00 FT St. Johnstone 1 - 1 Rangers 0 - 0
01:45 FT Ross County 1 - 3 St. Mirren 1 - 0
01:45 FT Aberdeen 1 - 1 Celtic 1 - 0
01:45 FT Kilmarnock 3 - 0 Dundee Utd 3 - 0

KQBĐ VĐQG Bồ Đào Nha

21:30 FT Santa Clara 0 - 0 Moreirense 0 - 0
22:59 FT Maritimo 1 - 0 Rio Ave 1 - 0
01:00 FT Braga 2 - 1 Boavista 1 - 1
03:15 FT Sporting Lisbon 2 - 2 Belenenses 0 - 1

KQBĐ VĐQG Ba Lan

22:59 FT Zaglebie Lubin 4 - 1 Wisla Krakow 1 - 1
22:59 FT Jagiellonia 3 - 3 Stal Mielec 2 - 1
01:30 FT Cracovia Krakow 1 - 0 Wisla Plock 1 - 0
01:30 FT Piast Gliwice 0 - 1 Legia Wars. 0 - 0

KQBĐ VĐQG Bulgaria

20:00 FT Beroe 0 - 1 Tsarsko Selo 0 - 0
22:15 FT Cska Sofia 6 - 0 PFK Montana 2 - 0
00:30 FT Lok. Plovdiv 1 - 0 Levski Sofia 0 - 0

KQBĐ VĐQG Croatia

21:00 FT Lok. Zagreb 4 - 0 NK Varazdin 2 - 0
23:05 FT Istra 1961 1 - 2 HNK Rijeka 1 - 2
01:30 FT NK Osijek 1 - 1 Dinamo Zagreb 0 - 1

KQBĐ VĐQG Estonia

21:30 FT Kuressaare 2 - 1 Vaprus Parnu 1 - 0
23:30 FT Paide Linname. 2 - 1 Nomme Kalju 0 - 1
00:00 FT Levadia T. 3 - 2 Trans Narva 2 - 0

KQBĐ VĐQG Hungary

20:15 FT MTK Budapest 0 - 1 Varda SE 0 - 1
22:30 FT Diosgyori 2 - 1 Puskas Akademia 1 - 0
01:00 FT Mezokovesdi SE 1 - 3 MOL Fehervar FC 1 - 0
01:15 FT Paksi 2 - 0 Budapest Honved 2 - 0

KQBĐ VĐQG Hy Lạp

21:15 FT Olympiakos 1 - 0 Asteras Tripolis 0 - 0
23:30 FT Aris Salonica 0 - 1 PAOK 0 - 1
01:30 FT AEK Athens 1 - 1 Panathinaikos 0 - 1

KQBĐ VĐQG Lithuania

22:00 FT Hegelmann Litauen 2 - 3 Kauno Zalgiris 1 - 2
00:00 FT Banga 5 - 2 Nevezis 3 - 0

KQBĐ VĐQG Luxembourg

22:00 hoãn UT Petange vs Wiltz -
00:30 FT Etzella Ettelbruc 0 - 3 Dudelange 0 - 2
00:30 FT Swift Hesperange 1 - 1 Progres Niedercorn 0 - 1
00:30 hoãn Mondorf-les. vs RM Hamm Benfica -
00:30 FT Hostert 1 2 - 4 UNA Strassen 1 1 - 3
00:30 FT Victoria Rosport 3 - 0 UT Petange 2 - 0
00:30 FT Rodange 91 0 - 4 Racing Union 0 - 1
00:30 FT Differdange 1 - 2 Jeunesse Esch 0 - 0
00:30 FT Fola Esch 0 - 0 Wiltz -

KQBĐ VĐQG Romania

20:45 FT Arges Pitesti 0 - 1 Chindia Targoviste 0 - 0
22:59 FT Botosani 1 1 - 1 FC Uni.Craiova 1 1 - 0
01:30 FT Sepsi OSK 0 - 1 CFR Cluj 0 - 1

KQBĐ VĐQG Slovenia

20:00 FT Tabor Sezana 3 - 1 Mura 1 - 1
21:45 FT O.Ljubljana 6 - 2 Koper 3 - 1
01:00 FT Gorica 3 - 2 NK Bravo 1 - 1

KQBĐ VĐQG Séc

20:00 FT Opava 0 - 2 Slovan Liberec 0 - 2
20:00 FT Slovacko 4 - 2 Brno 2 - 1
20:00 FT Pribram 1 - 4 Bohemians 1905 0 - 0
20:00 FT Teplice 0 - 1 Vik.Plzen 0 - 0
22:00 FT Pardubice 2 - 2 Sparta Praha 0 - 2
00:30 FT Slavia Praha 2 - 1 Zlin 1 - 1

KQBĐ VĐQG Thổ Nhĩ Kỳ

20:00 FT Ankaragucu 1 - 1 Denizlispor 1 - 1
20:00 FT Erzurum BB 1 - 0 Malatyaspor 0 - 0
22:59 FT Galatasaray 1 - 1 Trabzonspor 0 - 0

KQBĐ VĐQG Thụy Sỹ

23:15 FT Luzern 1 - 0 Lausanne Sports 0 - 0
01:30 FT Vaduz 1 - 1 Basel 0 - 0
01:30 FT Lugano 2 - 0 St. Gallen 1 - 0

KQBĐ VĐQG Ukraina

18:00 FT FC Lviv 1 - 0 FC Mynai 1 - 0

KQBĐ VĐQG Áo

23:30 FT Sturm Graz 1 0 - 1 Wolfsberger AC 1 0 - 0
23:30 FT Wattens 3 - 2 RB Salzburg 1 - 1
01:30 FT Lask 1 - 1 Rapid Wien 0 - 0

KQBĐ VĐQG Đan Mạch

22:59 FT Lyngby 1 0 - 1 Sonderjyske 1 0 - 1
01:00 FT Nordsjaelland 0 - 3 Brondby 0 - 1

KQBĐ VĐQG Hàn Quốc

17:00 FT Ulsan Hyundai 0 - 0 Jeonbuk H.Motor 0 - 0
17:30 FT Jeju Utd 2 - 1 FC Seoul 1 - 1
17:30 FT Seongnam Ilhwa Ch. 1 - 3 Incheon Utd 0 - 0
17:30 FT Daegu 1 - 0 Suwon Bluewings 0 - 0

KQBĐ VĐQG Trung Quốc

17:00 FT Qingdao FC 2 - 1 Cangzhou Mighty Lions 1 - 0
19:00 FT Luoyang Longmen 1 - 2 Shenzhen FC 1 - 1

KQBĐ VĐQG Kuwait

02:00 FT Al Qadsia 2 - 0 Al Nasr (KUW) 2 - 0

KQBĐ VĐQG Mexico

09:00 Monterrey vs Chivas Guad. -

KQBĐ VĐQG Costa Rica

04:00 FT Limon 1 - 2 Dep. Saprissa 1 - 2
05:00 FT Guadalupe FC 0 - 0 Perez Zeledon -
09:00 Alajuelense vs Jicaral Sercoba -

KQBĐ VĐQG Nam Phi

20:00 FT Amazulu 0 - 0 Mamelodi Sun. 0 - 0
20:00 FT Black Leopards 0 - 0 Stellenbosch FC 0 - 0
22:00 FT SuperSport Utd 0 - 1 Golden Arrows 0 - 1
22:00 FT Kaizer Chiefs 1 - 2 Cape Town City 0 - 1

KQBĐ Copa Sudamericana

05:15 FT Ceara/CE 0 - 0 Jorge Wilstermann -
05:15 FT San Lorenzo 0 - 1 Huachipato -
07:30 CD Guabira vs Independiente -
07:30 CA Torque vs Bahia/BA -

KQBĐ Hạng 2 Ba Lan

22:40 hoãn GKS Tychy vs Radomiak Radom -
22:59 FT Arka Gdynia 1 - 1 Nieciecza 0 - 0

KQBĐ Hạng 2 Nhật Bản

16:00 FT Tokyo Verdy 0 - 2 Kyoto Sanga 0 - 1
17:00 FT Tochigi SC 2 - 2 Alb. Niigata (JPN) 1 - 1
17:00 FT Jubilo Iwata 3 - 2 Omiya Ardija 1 - 1
17:00 FT Ventforet Kofu 2 - 0 Sagamihara 2 - 0
17:00 FT Montedio Yama. 1 - 3 V-Varen Nagasaki 1 - 1
17:00 FT Ehime FC 3 - 1 Matsumoto Yama. 2 - 0
17:00 FT Thespa Kusatsu 1 - 0 Okayama 0 - 0
17:00 FT Mito Hollyhock 0 - 1 JEF United Chiba 0 - 0
17:00 FT Giravanz Kita. 0 - 0 Renofa Yamaguchi 0 - 0
17:00 FT Machida Zelvia 3 - 0 Ryukyu 2 - 0
17:00 FT Zweigen Kan. 2 - 1 Blaublitz Akita 1 - 1

KQBĐ Hạng 2 Mexico

05:00 FT Tepatitlan FC 0 - 0 Dorados -
07:15 Atlante vs Cancun FC -

KQBĐ Cúp Pháp

23:45 FT PSG 5 - 0 Angers 2 - 0
02:10 FT Lyon 1 0 - 2 Monaco 1 0 - 0

KQBĐ Cúp Nga

20:00 FT Akhmat Groznyi 0 - 0 Krylya Sovetov 0 - 0
22:59 FT Lok. Moscow 3 - 0 CSKA Moscow 1 - 0

KQBĐ Cúp Azerbaijan

21:30 FT Keşla FK 1 - 2 Zire IK 1 - 0
23:30 FT Sumqayit 0 - 0 Karabakh Agdam 0 - 0

KQBĐ Cúp Belarus

22:45 FT Shakhter Soligo. 1 - 0 Isloch 0 - 0
00:45 FT Bate Borisov 4 - 1 Torpedo Zhodino 2 - 1

KQBĐ Cúp Israel

00:30 FT Ashdod 0 - 1 Maccabi TA 0 - 0

KQBĐ Cúp Montenegro

22:30 FT Zeta 2 - 1 Buducnost 2 - 1
00:30 FT Iskra Danilo 0 - 0 Decic Tuzi 0 - 0

KQBĐ Cúp Síp

22:00 FT AEL Limassol 1 0 - 1 Olympiakos Nic. 1 0 - 1
00:00 FT Apoel FC 1 - 3 Anorthosis 1 - 2

KQBĐ Cúp Ukraine

20:00 FT Ahrobiznes Volochysk 0 - 3 Dinamo Kiev 0 - 1
22:30 FT PFK Aleksandriya 1 - 1 Zorya 0 - 1

KQBĐ Liên Đoàn Nhật Bản

16:00 FT Kashiwa Reysol 1 - 1 Shonan Bellmare 1 - 0
16:00 FT Vissel Kobe 0 - 1 Tokushima Vortis 0 - 1
17:00 FT Yokohama FC 1 - 2 Urawa Red 1 - 1
17:00 FT Shimizu S-Pulse 0 - 0 Yokohama FM 0 - 0
17:00 FT Oita Trinita 0 - 1 FC Tokyo 0 - 0
17:00 FT Sanf Hiroshima 0 - 1 Vegalta Sendai 0 - 0
17:00 FT Sagan Tosu 0 - 1 Avispa Fukuoka 0 - 0

KQBĐ Cúp Colombia

03:15 FT Real San Andres 2 - 0 Leones FC 1 - 0
07:40 Real Cartagena vs Llaneros FC -

KQBĐ Hạng 3 Italia

20:00 FT Pro Vercelli 1 - 3 Lecco 1 - 1
20:00 FT Foggia 1 - 0 SS Monopoli 0 - 0
20:00 FT Juve Stabia 0 - 1 Catanzaro 0 - 0

KQBĐ Hạng 3 Đức

00:00 FT Lubeck 1 - 1 Ingolstadt 0 - 0
00:00 FT Meppen 1 - 2 Magdeburg 0 - 0
00:00 FT Hansa Rostock 1 - 1 Wehen 0 - 0
00:00 FT Saarbrucken 5 - 0 Waldhof Man. 2 - 0
00:00 FT Unterhaching 0 - 2 Turkgucu-Ataspor 0 - 1

KQBĐ Hạng 3 Pháp

00:00 hoãn Orleans vs Le Mans -
01:00 FT Villefranche 3 - 0 Creteil 0 - 0

KQBĐ Aus Queensland

16:30 FT Brisbane Strikers 0 - 1 Capalaba 0 - 0

KQBĐ Hạng 3 Nhật Bản

17:00 FT Gainare Tottori 0 - 1 FC Gifu 0 - 0

KQBĐ Japan Football League

13:00 FT Maruyasu Okazaki 1 - 1 TIAMO Hirakata 1 - 1

KQBĐ Brazil Paranaense

21:00 FT Parana/PR 2 - 2 Maringa/PR 0 - 0

KQBĐ Hạng 4 Đức - Miền Nam

22:00 FT Hessen Kassel 1 - 1 Bahlinger 1 - 0

KQBĐ Hạng 4 Đức - Miền Tây

23:30 hoãn Preussen Munster vs Lippstadt -
00:30 FT Wuppertaler 4 - 0 Wegberg-Beeck 2 - 0
Liên kết hữu ích: kết quả bóng đá hôm nay | ty so bong da hom nay | nhận định bóng đá | Tỷ Lệ Kèo Trực Tuyến | FABET Nhà cái số 1 | Nhà cái ONE88 uy tín | Link bet188 | Nhà cái DABET uy tín |