KQBD | KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ HÔM NAY

Kết quả bóng đá trực tuyến – KQ bóng đá

Kết quả bóng đá hôm nay – Xem kết quả bóng đá các trận đấu đêm qua và rạng sáng hôm nay của các giải trong nước và quốc tế. Cập nhật số phút, tỷ số hiệp 1(H1), tỷ số cả trận (FT), thẻ vàng, thẻ đỏ, thay người, bàn thắng NHANH CHÍNH XÁC nhất.

KQBĐ Trực Tuyến Mới Nhất

Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Hiệp 1

KQBĐ Giao Hữu CLB

15:00 FT Getafe 0 - 0 Rayo Vallecano 0 - 0
15:00 FT Malaga 0 - 3 Alcorcon 0 - 2
16:00 FT La Nucía 0 - 2 Eibar 0 - 1
16:00 FT Osasuna 1 - 0 Mirandes 0 - 0
17:59 hoãn Alanyaspor vs Fatih Karagumruk -
18:00 FT Almere City 0 - 1 Groningen 0 - 0
18:00 FT Heracles Almelo 2 - 2 De Graafschap 2 - 2
18:30 hoãn Huddersfield vs Crewe Alexandra -
18:30 FT Leeds Utd 2 - 3 Real Betis 1 - 2
19:00 FT Bristol City 0 - 3 Aston Villa 0 - 2
19:00 FT Stoke City 1 - 1 Wolves 1 - 1
20:00 FT Volendam 4 - 2 Ajax U21 3 - 0
20:00 FT Angers 0 - 1 Lorient 0 - 0
20:00 FT Leyton Orient 2 - 0 Gillingham 2 - 0
20:30 FT Augsburg 3 - 1 Cagliari 3 - 0
20:30 FT Hoffenheim 3 - 1 Stade Reims 2 - 0
20:30 FT Union Berlin 2 - 1 Athletic Bilbao 0 - 1
20:30 FT A.Bielefeld 1 - 1 Twente 0 - 1
20:30 FT Ein.Frankfurt 2 - 1 Saint Etienne 2 - 0
20:30 FT FC Koln 1 - 1 Roda JC 0 - 1
20:30 FT M.gladbach 2 - 1 Groningen 2 - 0
21:00 FT Southport 2 - 1 Barrow 2 - 0
21:00 FT Leipzig 1 - 1 Ajax 0 - 1
21:00 FT Swansea City 1 - 3 Southampton 1 - 2
21:00 hoãn Nottingham Forest vs Burnley -
21:00 FT Salford City 0 - 2 Lincoln 0 - 1
21:00 FT VVV Venlo 2 - 2 Panathinaikos 1 - 2
21:00 FT Cambridge Utd 0 - 0 Northampton 0 - 0
21:00 FT Birmingham 0 - 4 West Brom 0 - 0
21:00 FT Bolton 2 - 2 Blackburn Rovers 1 - 0
21:00 FT Brentford 0 - 1 West Ham Utd 0 - 0
21:00 FT Cheltenham 2 - 0 Walsall 0 - 0
21:00 FT Chester 3 - 0 Fleetwood Town 1 - 0
21:00 FT Hertha Berlin 3 - 0 Gaziantep B.B 2 - 0
21:00 FT Ipswich 0 - 3 Millwall 0 - 1
21:00 hoãn B.Leverkusen vs Celta Vigo -
21:00 FT QPR 3 - 3 Leicester City 1 - 0
21:00 FT Reading 1 - 3 Crystal Palace 0 - 0
21:00 hoãn Sheffield Utd vs Norwich -
21:25 FT Wimbledon 1 - 2 Scunthorpe Utd 1 - 2
21:30 FT Atalanta 2 - 1 Pordenone 1 - 1
21:30 FT Bayern Munich 0 - 3 Napoli 0 - 0
22:00 FT Olympiakos Nic. 1 - 4 Karmiotissa Pol. 0 - 3
22:00 FT AZ Alkmaar 1 - 0 Real Sociedad 1 - 0
22:00 FT Cremonese 2 - 1 Feralpisalo 0 - 0
22:30 hoãn Huddersfield vs Oldham -
22:30 FT Mainz 3 - 2 Genoa 1 - 1
22:59 FT Lommel 1 - 2 MVV Maastricht 1 - 1
22:59 FT SPAL 1907 0 - 0 Pontedera 0 - 0
22:59 FT Lugo 1 - 1 Real Oviedo 1 - 1
22:59 FT Kasimpasa 1 - 2 Istanbul BB 0 - 1
22:59 FT Fenerbahce 3 - 2 Greuther Furth 3 - 1
22:59 FT Lens 4 - 1 Udinese 3 - 0
22:59 FT Metz 1 - 0 Montpellier 1 - 0
22:59 FT Rennes 1 - 0 Torino 1 - 0
22:59 FT Wolfsburg 1 - 2 Atletico Madrid 1 - 0
23:30 FT Porto 5 - 3 Lyon 2 - 1
23:30 FT Roma 0 - 0 Sevilla 0 - 0
23:30 FT Sporting Gijon 1 - 0 SD Ponferradina 0 - 0
23:45 FT Zwolle 0 - 2 Heerenveen 0 - 1
00:00 FT Alaves 0 - 1 Elche 0 - 1
00:00 FT Malaga 1 - 1 Almeria 1 - 1
00:00 FT Man City 4 - 0 Barnsley 3 - 0
00:00 FT Stuttgart 0 - 3 Barcelona 0 - 2
00:00 FT Troyes 1 - 1 Bordeaux 0 - 0
00:30 hoãn Go Ahead Eagles vs Willem II -
01:00 FT Utrecht 2 - 3 Venezia 1 - 2
01:30 FT Nice 1 - 1 AC Milan 0 - 0
02:00 FT Monza 1 - 2 Juventus 0 - 1
02:00 FT Marseille 2 - 1 Villarreal 1 - 0

KQBĐ Liên Đoàn Anh

21:00 FT Bournemouth 5 - 0 Milton Keynes Dons 1 - 0

KQBĐ Hạng 2 Đức

18:30 FT Ingolstadt 1 - 2 Heidenheim 0 - 0
18:30 FT Jahn Regensburg 3 - 0 Sandhausen 1 - 0
18:30 FT Hannover 96 0 - 3 Hansa Rostock 0 - 1
01:30 FT Fort.Dusseldorf 2 - 3 Wer.Bremen 0 - 1

KQBĐ Hạng 2 Pháp

20:00 FT Nimes 2 - 1 Dijon 1 - 0
00:00 FT Niort 1 0 - 1 Caen 1 0 - 0
00:00 FT Rodez 1 1 - 0 Pau FC 1 1 - 0
00:00 FT Paris FC 2 - 1 Dunkerque 1 - 1
00:00 FT Ajaccio 3 - 1 Amiens 2 - 0
00:00 FT Guingamp 1 - 1 Valenciennes 0 - 0
00:00 FT Nancy 0 - 4 Toulouse 0 - 3
00:00 FT Sochaux 0 - 2 Le Havre 0 - 2

KQBĐ VĐQG Scotland

19:30 FT Rangers 3 - 0 Livingston 1 - 0
21:00 FT Ross County 0 - 0 St. Johnstone 0 - 0
21:00 FT Dundee 1 2 - 2 St. Mirren 1 1 - 1
02:00 FT Hearts 2 - 1 Celtic 1 - 0

KQBĐ VĐQG Nga

21:30 FT Ufa 1 2 - 3 Din. Moscow 1 0 - 2
00:00 FT CSKA Moscow 1 - 2 Lok. Moscow 1 - 1

KQBĐ VĐQG Armenia

20:00 hoãn Alashkert vs Ararat-Armenia -

KQBĐ VĐQG Ba Lan

20:00 FT Stal Mielec 0 - 2 Piast Gliwice 0 - 2
22:30 FT Nieciecza 2 - 2 Wisla Krakow 1 - 0
01:00 FT Radomiak Radom 1 3 - 1 Legia Wars. 1 0 - 0

KQBĐ VĐQG Belarus

22:00 FT FK Smorgon 1 0 - 2 Slavia Mozyr 1 0 - 1

KQBĐ VĐQG Bosnia

00:00 FT Zeljeznicar 1 - 0 NK Posusje 1 - 0
02:00 FT Sarajevo 1 0 - 2 Zrinjski 1 0 - 2

KQBĐ VĐQG Bulgaria

22:45 FT Botev Vratsa 2 - 0 Levski Sofia 1 - 0
01:00 FT Ludogorets 3 - 0 CSKA 1948 Sofia 1 - 0

KQBĐ VĐQG Bỉ

21:15 FT Charleroi 0 - 0 Sint Truiden 0 - 0
23:30 FT Cercle Brugge 1 - 1 OH Leuven 0 - 1
23:30 FT RFC Seraing 1 - 0 KV Mechelen 1 - 0
01:45 FT Eupen 1 - 1 Anderlecht 1 - 1

KQBĐ VĐQG Croatia

01:00 FT Istra 1961 1 - 2 HNK Gorica 0 - 1

KQBĐ VĐQG Estonia

17:00 FT Tulevik Viljandi 5 - 3 Tammeka Tartu 3 - 1
22:59 FT Paide Linname. 0 - 0 Flora Tallinn 0 - 0

KQBĐ VĐQG Hungary

22:45 FT Ferencvaros 1 - 2 Kisvarda FC 0 - 0
01:00 FT Budapest Honved 1 1 - 4 Debreceni 1 1 - 0

KQBĐ VĐQG Ireland

01:30 FT Longford Town 0 - 2 Derry City 0 - 1

KQBĐ VĐQG Latvia

22:59 FT Valmiera / BSS 2 - 1 Spartaks Jurmala 1 - 1

KQBĐ VĐQG Lithuania

21:00 FT Nevezis 0 - 6 Hegelmann Litauen 0 - 3

KQBĐ VĐQG Moldova

22:00 FT Dinamo-Auto 1 - 4 FC Balti 1 - 3
22:00 FT FC Floresti 1 - 3 Sheriff Tiraspol 1 - 1

KQBĐ VĐQG Montenegro

00:00 FT FK Jerezo 0 - 0 Decic Tuzi 0 - 0
00:00 FT Rudar 0 - 0 Iskra Danilo 0 - 0
01:00 FT Buducnost 1 - 1 Mornar Bar 1 - 0
01:30 FT FK Podgorica 1 - 3 OFK Petrovac 1 - 1

KQBĐ VĐQG Phần Lan

19:00 hoãn Haka vs HIFK -
21:00 FT Helsinki 0 - 0 Seinajoen JK 0 - 0

KQBĐ VĐQG Romania

23:15 FT Voluntari 2 - 1 FC U Craiova 1948 0 - 0
02:00 FT CFR Cluj 1 - 0 Chindia Targoviste 0 - 0

KQBĐ VĐQG Serbia

23:55 FT Spartak Subotica 1 - 3 Crvena Zvezda 1 - 2
02:00 FT Radnik Surdulica 1 - 1 Radnicki Nis 1 - 1

KQBĐ VĐQG Slovakia

22:59 FT FK Pohronie 2 - 0 Zemplin Michalovce 2 - 0
01:00 FT Slo. Bratislava 2 - 0 Trencin 0 - 0

KQBĐ VĐQG Slovenia

22:00 FT Mura 1 - 1 NK Bravo 0 - 0
01:15 FT CM Celje 1 - 3 Koper 1 - 1

KQBĐ VĐQG Séc

21:00 FT Mlada Boleslav 3 - 0 Jablonec 2 - 0
21:00 FT Sigma Olomouc 3 - 2 Pardubice 2 - 1
21:00 FT MFk Karvina 1 - 1 Hradec Kralove 1 - 1
00:00 FT Slovan Liberec 1 0 - 5 Sparta Praha 1 0 - 1

KQBĐ VĐQG Thụy Sỹ

22:59 FT Zurich 3 - 1 Lausanne Sports 3 - 1
01:30 FT Young Boys 0 - 0 Grasshoppers 0 - 0

KQBĐ VĐQG Thụy Điển

22:30 FT Degerfors IF 1 - 1 Varbergs BoIS 0 - 0

KQBĐ VĐQG Ukraina

21:00 FT FC Mynai 1 - 0 PFK Aleksandriya 0 - 0
23:30 FT Chernomorets 0 - 3 SK Dnipro-1 0 - 1
01:00 hoãn FC Mariupol vs Desna Chernigiv -

KQBĐ VĐQG Áo

22:00 FT Hartberg 1 - 2 SCR Altach 0 - 2
22:00 FT Lask 1 - 1 Rapid Wien 0 - 1
22:00 FT Admira 4 - 0 Austria Klagenfurt 0 - 0

KQBĐ VĐQG Đan Mạch

21:00 FT Viborg 0 - 2 Midtjylland 0 - 0

KQBĐ VĐQG Hàn Quốc

18:00 FT Jeju Utd 1 - 4 Incheon Utd 1 - 1
18:00 FT FC Seoul 0 - 0 Ulsan Hyundai 0 - 0

KQBĐ VĐQG Trung Quốc

15:30 FT Wuhan Zall 2 - 2 Changchun Yatai 1 - 1
17:30 FT Dalian Yifang 0 - 1 Beijing Guoan 0 - 0
19:30 FT Shanghai Port 1 - 0 Sh. Shenhua 1 - 0
19:30 FT Hebei CFFC 2 - 1 Tianjin Tigers 2 - 1

KQBĐ Malay Super League

20:00 hoãn Kedah FA vs UiTM FC -
20:00 FT Kuala Lumpur FA 1 - 1 Melaka FA 0 - 0
20:00 FT Darul Takzim 5 - 0 Perak FA 1 - 0
20:00 FT Penang FA 1 - 4 Selangor FA 1 - 1

KQBĐ VĐQG Singapore

16:30 FT Balestier Kh. 2 - 3 Young Lions 0 - 2

KQBĐ VĐQG Uzbekistan

22:00 FT Andijan 1 - 1 Turon Yaypan 0 - 1
22:00 FT Sogdiana Jizzakh 0 - 0 FK AGMK 0 - 0
22:00 FT Bunyodkor 1 - 0 Pakhtakor 1 - 0

KQBĐ VĐQG Argentina

23:30 FT Colon 1 - 0 Godoy Cruz 0 - 0
01:45 FT Lanus 1 - 1 Union Santa Fe 1 - 0
04:00 FT Racing Club 1 - 0 Sarmiento Junin 0 - 0
06:15 FT CA Platense 1 - 1 Independiente 1 - 1

KQBĐ VĐQG Brazil

05:00 FT Sao Paulo/SP 1 0 - 0 Palmeiras/SP 1 0 - 0
06:00 FT Internacional/RS 1 0 - 0 Cuiaba/MT 1 0 - 0
07:00 FT Bragantino/SP 1 - 0 Gremio/RS 0 - 0

KQBĐ VĐQG Bolivia

02:00 FT Real Santa Cruz 1 2 - 0 Inde. Petrolero 1 0 - 0
02:00 FT Aurora 1 0 - 1 The Strongest 1 0 - 1
06:30 FT Bolivar 4 - 0 Jorge Wilstermann 4 - 0

KQBĐ VĐQG Colombia

04:00 FT Deportes Tolima 1 - 1 Alianza Petrolera 0 - 0
06:05 FT Deportivo Cali 1 - 2 Atl. Bucaramanga 1 - 2
08:10 FT Inde.Medellin 0 - 0 Junior Barranquilla 0 - 0

KQBĐ VĐQG Ecuador

02:00 FT Mushuc Runa 1 - 2 9 de Octubre 0 - 1
04:30 FT Guayaquil City 2 - 1 Dep.Cuenca 1 - 1
07:00 FT Tecnico Uni. 1 - 2 Barcelona SC 0 - 0

KQBĐ VĐQG Paraguay

04:15 FT Sportivo Luqueno 2 - 1 Nacional 1 - 1
06:30 FT Libertad 1 - 1 Sol de America 1 - 0

KQBĐ VĐQG Peru

22:59 FT Cesar Vallejo 2 - 0 Alianza Atletico 1 - 0
01:15 FT Universitario 1 - 3 Carlos A. Mannucci 1 - 0
03:30 FT Sport Huancayo 0 - 0 UTC Cajamarca 0 - 0

KQBĐ VĐQG Uruguay

01:00 FT Boston River 2 - 0 IA Sud America 0 - 0
03:15 FT Wanderers 2 - 0 CA Progreso 1 - 0

KQBĐ VĐQG Venezuela

03:00 FT Zulia FC 1 - 2 Dep.Tachira 0 - 1
05:00 FT UCV FC 3 - 0 Monagas 2 - 0

KQBĐ VĐQG Mỹ

04:00 FT Seattle Sounders 0 - 1 San Jose EQ 0 - 1
05:00 FT New York RB 2 - 3 New England 1 - 0
06:30 FT Cincinnati 0 - 0 D.C. Utd 0 - 0
07:00 FT Inter Miami 2 - 1 Montreal Impact 0 - 1
07:30 FT Houston Dynamo 0 - 0 Real Salt Lake 0 - 0
07:30 FT Sporting Kansas 1 - 2 Dallas 0 - 1
08:00 FT Austin FC 0 - 1 Colorado Rapids 0 - 1
09:00 FT Vancouver WC 2 - 2 Minnesota Utd 1 - 1

KQBĐ VĐQG Mexico

05:00 FT Club Leon 2 - 1 Club Tijuana 1 - 0
07:00 FT Club America 2 - 1 Necaxa 1 - 0
09:00 FT Monterrey 2 - 0 Pumas UNAM 1 - 0
09:05 FT Atlas 2 - 0 Juarez 0 - 0

KQBĐ VĐQG Costa Rica

04:00 FT Cartagines 1 - 1 Guanacasteca 1 - 1
05:00 FT Santos Guapiles 1 - 0 Municipal Grecia 0 - 0
07:00 FT Alajuelense 3 - 3 Sporting (CRC) 2 - 1
09:00 FT Guadalupe FC 1 - 1 San Carlos 1 - 0

KQBĐ Hạng Nhất Scotland

21:00 FT Greenock Morton 2 - 2 Dunfermline 1 - 0
21:00 FT Partick Thistle 3 - 2 Queen of South 2 - 1
21:00 FT Arbroath 0 - 1 Inverness C.T. 0 - 0
21:00 FT Raith Rovers 4 - 4 Hamilton 2 - 0

KQBĐ Hạng 2 Nga

17:00 FT Yenisey 0 - 3 Alania Vla 0 - 1
21:00 FT Torpedo Moscow 0 - 0 Tekstilshchik Ivanov 0 - 0
21:00 FT FK Orenburg 1 0 - 2 Fakel 1 0 - 1
21:00 FT Akron Togliatti 0 - 0 Baltika 0 - 0
21:00 FT Kamaz 1 1 - 2 SKA-Khabarovsk 1 0 - 1
21:30 FT Veles Moscow 1 - 0 Tom Tomsk 1 - 0
22:00 FT Krasnodar B 1 2 - 0 Olim. Dolgiye Prudy 1 1 - 0
22:00 FT Neftekhimik Nizh 5 - 0 Metallurg Lipetsk 2 - 0
22:59 FT Kuban 1 - 2 Spartak Moscow B 0 - 1
22:59 FT Rotor Volgograd 1 - 1 Volgar Astrakhan 0 - 1

KQBĐ Hạng 2 Ba Lan

17:40 FT Katowice 2 - 2 Resovia 1 - 0
22:59 FT GKS Jastrzebie 0 - 2 Puszcza Nie. 0 - 1
01:30 FT Arka Gdynia 1 - 1 Zaglebie Sosno 0 - 0

KQBĐ Hạng 2 Iceland

21:00 FT Vestmannaeyjar 2 - 0 Afturelding 1 - 0

KQBĐ Hạng 2 Séc

15:15 FT Fotbal Trinec 1 - 3 Dukla Praha 1 - 1
15:15 FT MFK Vyskov 1 - 1 SK Lisen 0 - 1
22:00 FT Pribram 0 - 2 Taborsko 0 - 2

KQBĐ Hạng 2 Thụy Sỹ

22:59 FT Aarau 2 - 0 Schaffhausen 0 - 0
22:59 FT Yverdon 1 - 3 Stade L. Ouchy 0 - 0
22:59 FT SC Kriens 1 - 3 Thun 1 - 2

KQBĐ Hạng 2 Thụy Điển

22:00 FT Trelleborgs 2 - 0 Helsingborg 0 - 0
22:30 FT Vasalunds 4 - 2 Eskilstuna City 1 - 1

KQBĐ Hạng 2 Áo

01:00 FT Dornbirn 1 0 - 6 SKU Amstetten 1 0 - 3

KQBĐ Hạng 2 Đan Mạch

18:30 FT Esbjerg FB 1 - 3 Helsingor 1 - 1
18:30 FT Fremad Amager 1 - 4 AC Horsens 0 - 3

KQBĐ Hạng 2 Hàn Quốc

18:00 FT Gyeongnam 2 - 1 Anyang 1 - 1
18:00 FT Gimcheon Sangmu 2 - 0 Bucheon 1995 2 - 0
19:00 hoãn Busan I'Park vs Seoul E-Land -

KQBĐ Hạng 2 Trung Quốc

18:35 FT Heil. Lava Spring 1 0 - 0 Nantong Zhiyun 1 0 - 0
18:35 FT Zhejiang Greentown 3 - 0 Beijing Sport Univ 1 - 0

KQBĐ Malay Premier League

15:15 hoãn Kuching FA vs Sarawak -
15:45 FT Kelantan 0 - 2 Terengganu II 0 - 1
20:00 FT Negeri Sembilan 5 - 0 Perak II 4 - 0

KQBĐ Hạng 2 Argentina

00:00 FT Villa Dalmine 1 - 0 Atletico Rafaela 0 - 0
01:00 FT Temperley 0 - 2 Deportivo Maipu 0 - 1
01:00 FT Def.Belgrano 0 - 0 Barracas Central 0 - 0
01:10 FT Deportivo Riestra 1 - 3 Tigre 0 - 0
01:30 FT All Boys 1 - 1 Brown de Adrogue 0 - 0
02:00 FT San Martin SJ 0 - 0 Guillermo 0 - 0
04:00 FT Belgrano 3 - 0 Alvarado MDP 2 - 0

KQBĐ Hạng 2 Brazil

21:00 FT Guarani/SP 1 - 4 Vila Nova/GO 0 - 3
02:30 FT Vitoria/BA 0 - 0 Avai/SC 0 - 0
05:00 FT Brasil Pelotas/RS 1 - 2 Sampaio Correa/MA 1 - 2
07:00 FT Brusque FC/SC 3 - 0 Confianca/SE 3 - 0
07:00 FT Botafogo/RJ 2 - 0 Vasco DG/RJ 1 - 0

KQBĐ Hạng 2 Chi Lê

02:00 FT Temuco 1 - 0 Cobreloa 0 - 0
04:30 FT U. San Felipe 0 - 2 San.Morning 0 - 1
07:00 FT Coquimbo Unido 0 - 1 San Luis Qui. 0 - 1

KQBĐ Hạng 2 Colombia

02:00 FT Real San Andres 3 - 3 Union Magdalena 1 - 2
04:00 FT Valledupar 1 - 1 Leones FC 0 - 0

KQBĐ Hạng Nhất Mỹ USL Pro

06:00 FT Ch.Independence 2 - 0 Tampa Bay Rowdies 0 - 0
06:00 FT Loudoun United 1 - 3 Colorado Springs 0 - 0
06:00 FT Pittsburgh R. 3 - 1 Hartford Athletic 0 - 1
06:30 FT Louisville City 2 - 1 OKC Energy 1 - 0
06:30 FT Birmingham Legion 2 - 2 Atlanta United II 0 - 1
07:30 FT Oakland Roots 1 0 - 3 Orange C. Blues 1 0 - 2
08:00 FT Austin Bold 0 - 3 SA Scorpions 0 - 1
08:30 FT El Paso Locomotive 3 - 1 Real Monarchs 1 - 1
09:30 FT Phoenix FC 3 - 1 Rio Grande Valley 3 - 0
10:00 FT Sacramento 3 - 1 New York RB II 3 - 0

KQBĐ Cúp Kazakhstan

21:00 hoãn Turan (KAZ) vs Kairat Almaty -
22:59 FT Kaisar Kyzylorda 1 - 0 Aktobe 0 - 0

KQBĐ Cúp Brazil

02:30 FT Fluminense/RJ 1 3 - 0 Criciuma/SC 1 1 - 0

KQBĐ Hạng 3 Đức

19:00 FT B.Dortmund II 1 - 1 Waldhof Man. 1 - 0
19:00 FT Vik.Koln 1 - 1 Zwickau 0 - 0
19:00 FT Magdeburg 0 - 0 Freiburg II 0 - 0
19:00 FT Meppen 1 - 0 Kaiserslautern 1 - 0
19:00 FT Wehen 0 - 0 Munchen 1860 0 - 0
19:00 FT Saarbrucken 1 - 2 Osnabruck 1 - 2

KQBĐ Hạng 2 Scotland

21:00 FT Cove Rangers 1 - 1 Falkirk 0 - 0
21:00 FT East Fife 1 - 1 Queen's Park 1 - 0
21:00 FT Airdrieonians 0 - 3 Montrose 0 - 1
21:00 FT Clyde 0 - 3 Dumbarton 0 - 2
21:00 FT Peterhead 2 - 0 Alloa Athletic 1 - 0

KQBĐ Hạng 3 Phần Lan

21:00 FT Lahden Reipas 1 - 1 Atlantis 0 - 0
21:00 FT RoPS Rovaniemi II 1 - 3 OLS Oulu 0 - 0
21:00 FT Espoo 1 - 2 HJS Akatemia 1 - 0
21:00 FT PS Kemi 1 0 - 2 GBK Kokkola 1 0 - 0
22:30 FT MiPK Mikkeli 0 - 5 JaPS 0 - 4

KQBĐ Aus Brisbane

14:00 hoãn St George Willawong vs Brisbane Knights -
15:00 hoãn The Gap vs The Lakes -
15:00 hoãn Western Spirit vs Albany Creek -
16:00 hoãn UQ FC vs Acacia Ridge -

KQBĐ Aus FB West Premier

14:00 FT Inglewood Utd 5 - 0 Bayswater City 2 - 0
14:00 FT Sorrento 3 - 1 Rockingham City 2 - 1
14:00 FT ECU Joondalup 4 - 1 Balcatta 2 - 0
14:00 FT Cockburn City 1 - 1 Floreat Athena 0 - 0
14:00 FT Gwelup Croatia 1 - 2 Perth SC 1 - 1

KQBĐ Aus Queensland

14:15 hoãn Capalaba vs Brisbane Roar U21 -
15:30 hoãn Queensland Lion vs Gold Coast Utd -
16:00 hoãn Peninsula Power vs Magpies Crusaders -
16:00 hoãn Moreton Bay Utd vs Eastern Suburbs -

KQBĐ Aus South Sup.League

12:00 hoãn Croydon Kings vs Metro Stars -
12:30 hoãn Adelaide City vs Sturt Lions -
12:30 hoãn Adelaide Raiders vs Cumberland Utd -
12:30 hoãn Campbelltown City vs Adelaide Olympic -
12:30 hoãn Ade. Blue Eagles vs Adelaide Utd U21 -
12:30 hoãn SA Panthers vs Adelaide Comets -

KQBĐ Aus Victoria

12:00 FT Avondale Heights 2 - 1 St Albans Saints 1 - 0
13:30 FT Oakleigh Cannons 1 - 0 Port Melbourne 1 - 0
14:30 FT Hume City 1 - 1 South Melbourne 0 - 0
15:30 FT Altona City 2 - 1 Eastern Lions 1 - 0

KQBĐ Japan Football League

13:00 hoãn Nara Club vs Maruyasu Okazaki -

KQBĐ Nữ Mỹ

06:00 FT NC Courage (W) 1 - 1 Orlando Pride Nữ 0 - 0
09:00 FT Seattle Reign Nữ 2 - 0 Racing Louisville Nữ 2 - 0

KQBĐ Hạng 4 Đức - Bavaria

19:00 FT Schweinfurt 5 - 1 TSV Aubstadt 4 - 1
22:00 FT Schalding Hein. 0 - 0 Heimstetten 0 - 0
22:00 FT FC Pipinsried 1 - 0 Eltersdorf 1 - 0

KQBĐ Hạng 4 Đức - Đông Bắc

18:00 FT Babelsberg 1 - 0 SV Lichtenberg 0 - 0
18:00 FT Tasmania Berlin 1 - 1 Hertha Berlin II 1 - 1
18:00 FT Berlin AK 07 2 - 0 Tennis Borussia B. 0 - 0
21:00 FT Lok.Leipzig 0 - 0 CZ Jena 0 - 0

KQBĐ Olympic Nam 2020

15:00 FT T.B.Nha U23 3 2 - 2 B.B.Ngà U23 1 1 - 1
16:00 FT Nhật Bản U23 2 0 - 0 New Zealand U23 4 0 - 0
17:00 FT Brazil U23 1 1 - 0 Ai Cập U23 1 1 - 0
18:00 FT Hàn Quốc U23 3 3 - 6 Mexico U23 3 1 - 3

KQBĐ Siêu Cúp Bồ Đào Nha

02:45 FT Sporting Lisbon 2 - 1 Braga 2 - 1

KQBĐ U19 Séc

15:00 FT Banik Ostrava U19 2 - 2 Slovacko U19 1 - 0
15:00 FT Meteor Praha U19 1 - 2 Slavia Praha U19 0 - 1
15:15 FT Pardubice U19 0 - 1 Sparta Praha U19 0 - 1
15:30 FT Opava U19 0 - 8 Sigma Olomouc U19 0 - 2
16:00 hoãn MFk Karvina U19 vs C. Budejovice U19 -
19:30 FT Zlin U19 1 - 3 Vik. Plzen U19 1 - 1
Liên kết hữu ích: kết quả bóng đá hôm nay | ty so bong da hom nay | nhận định bóng đá | ket qua bong da | Link bet188 | Cá độ bóng đá DABET |