LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ HÔM NAY

Cung cấp lịch thi đấu bóng đá và kết quả bóng đá đêm qua, rạng sáng hôm nay mới nhất, chính xác nhất của các giải đấu.

Chúng tôi cung cấp dữ liệu lịch thi đấu hàng ngày và được phép next back ngày để quý bạn đọc tiện theo dõi, tất cả các dịch vụ trên website đều được cung cấp miễn phí.

Lịch Bóng Đá Trong Ngày

Giờ Chủ Tỷ số Khách TT

Lịch thi đấu Concacaf Gold Cup

07:30 Mỹ vs Mexico -

Lịch thi đấu Giao Hữu CLB

19:00 Coventry vs Wolves -
19:30 Feyenoord vs ADO Den Haag -
20:30 Almere City vs FC Koln -
21:00 Konyaspor vs Antalyaspor -
21:00 Arsenal vs Chelsea -
22:59 Real Sociedad B vs Burgos CF -
23:30 Stade Brestois vs Mallorca -
00:00 Lamia FC vs Panetolikos -
00:00 Huesca vs Castellon -
00:00 Cadiz vs Almeria -
01:30 Parma vs Sassuolo -
01:45 Perugia vs Cesena -

Lịch thi đấu Liên Đoàn Anh

19:00 Sheffield Wed. vs Huddersfield -

Lịch thi đấu Hạng 2 Đức

18:30 Holstein Kiel vs Schalke 04 -
18:30 Erzgebirge Aue vs St. Pauli -
18:30 Hamburger vs Dynamo Dresden -

Lịch thi đấu VĐQG Scotland

21:00 Aberdeen vs Dundee Utd -
22:30 Motherwell vs Hibernian -

Lịch thi đấu VĐQG Nga

21:30 Ural S.r. vs Nizhny Nov -
00:00 Krasnodar vs Khimki -
00:00 Rostov vs Zenit -

Lịch thi đấu VĐQG Armenia

22:00 Urartu vs Noravank SC -

Lịch thi đấu VĐQG Ba Lan

20:00 Warta Poznan vs Pogon Szczecin -
22:30 Cracovia Krakow vs Slask Wroclaw -
01:00 Rakow Czestochowa vs Jagiellonia -

Lịch thi đấu VĐQG Belarus

22:45 FK Slutsk vs Dinamo Minsk -

Lịch thi đấu VĐQG Bosnia

00:00 Borac Banja Luka vs FK Tuzla City Hoãn
02:00 Siroki Brijeg vs Radnik Bijeljina -

Lịch thi đấu VĐQG Bulgaria

22:45 Lok. Sofia vs Lok. Plovdiv -
01:00 Arda Kardzhali vs Cska Sofia -

Lịch thi đấu VĐQG Bỉ

18:30 Union Saint-Gilloise vs Club Brugge -
21:00 Zulte-Waregem vs Standard Liege -
23:30 Gent vs Beerschot-Wilrijk -
02:00 Antwerpen vs Kortrijk -

Lịch thi đấu VĐQG Croatia

23:55 Sibenik vs Hajduk Split -
02:00 Dinamo Zagreb vs HNK Rijeka -
02:00 NK Osijek vs Slaven Belupo -

Lịch thi đấu VĐQG Estonia

19:00 Nomme Kalju vs TJK Legion -
23:00 Trans Narva vs Levadia T. -

Lịch thi đấu VĐQG Hungary

22:45 Zalaegerzseg vs MOL Fehervar FC -
01:00 Ujpest vs Puskas Akademia -

Lịch thi đấu VĐQG Latvia

20:00 Noah Jurmala vs FK Liepaja -
00:00 Rigas Futbola Skola vs METTA/LU Riga -

Lịch thi đấu VĐQG Lithuania

21:00 FK Riteriai vs Dainava Alytus -
23:00 Zalgiris vs FK Panevezys Hoãn

Lịch thi đấu VĐQG Moldova

22:00 Zimbru vs Milsami -
00:00 Petrocub vs Sfintul Gheorghe -

Lịch thi đấu VĐQG Phần Lan

23:30 IFK Mariehamn vs KuPS -

Lịch thi đấu VĐQG Romania

22:30 Universitatea Craiova vs Botosani -
02:00 UTA Arad vs Steaua Bucuresti -

Lịch thi đấu VĐQG Serbia

23:55 Cukaricki Belgrade vs FK Metalac GM -
23:55 Mladost Lucani vs FK Vojvodina -
02:00 FK Partizan vs FK Vozdovac -

Lịch thi đấu VĐQG Slovakia

23:00 Dunajska Stred vs Liptovsky Mikulas -
23:00 Zlate Moravce vs MSK Zilina -
23:00 Senica vs Spartak Trnava -

Lịch thi đấu VĐQG Slovenia

22:00 Domzale vs Tabor Sezana -
01:15 O.Ljubljana vs Maribor -

Lịch thi đấu VĐQG Séc

21:00 Banik Ostrava vs Zlin -
21:00 Slovacko vs C. Budejovice -
00:00 Bohemians 1905 vs Vik.Plzen -

Lịch thi đấu VĐQG Thụy Sỹ

19:15 St. Gallen vs Luzern -
21:30 Servette vs Lugano -
21:30 Basel vs Sion -

Lịch thi đấu VĐQG Thụy Điển

20:00 Djurgardens vs Hacken -
22:30 Kalmar vs Mjallby AIF -
22:30 Ostersunds vs Hammarby -

Lịch thi đấu VĐQG Ukraina

23:30 Dinamo Kiev vs Veres Rivne -
23:30 Vorskla vs Rukh Vynnyky -

Lịch thi đấu VĐQG Áo

22:00 RB Salzburg vs SV Ried -
22:00 Austria Wien vs Wattens -
22:00 Wolfsberger AC vs Sturm Graz -

Lịch thi đấu VĐQG Đan Mạch

19:00 Silkeborg IF vs Aalborg BK -
19:00 Aarhus AGF vs Randers -
21:00 Vejle vs Brondby -
23:00 Odense BK vs Kobenhavn -

Lịch thi đấu VĐQG Hàn Quốc

18:00 Gangwon vs Suwon Bluewings -
18:00 Gwangju vs Seongnam Ilhwa Ch. -
18:00 Daegu vs Pohang Steelers -

Lịch thi đấu Malay Super League

20:00 Terengganu vs Sabah FA -
20:00 Pahang vs Petaling Jaya City -

Lịch thi đấu VĐQG Singapore

16:30 Tanjong Pagar vs Geylang Intl -

Lịch thi đấu VĐQG Uzbekistan

22:00 Metallurg Bekabad vs Qyzylqum -
22:00 Kokand-1912 vs Navbahor -

Lịch thi đấu VĐQG Argentina

23:30 Defensa YJ vs Gimnasia LP -
01:45 Talleres Cordoba vs Boca Juniors -
04:00 River Plate vs CA Huracan -
06:15 San Lorenzo vs Banfield -

Lịch thi đấu VĐQG Brazil

02:00 Atl. Mineiro/MG vs Atletico/PR -
02:00 Corinthians/SP vs Flamengo/RJ -
02:00 Fluminense/RJ vs Juventude/RS Hoãn
04:15 Bahia/BA vs SC Recife/PE -
04:15 Chapecoense vs Santos/SP -
06:30 Atletico/GO vs America/MG -
06:30 Ceara/CE vs Fortaleza/CE -

Lịch thi đấu VĐQG Bolivia

02:00 Real Tomayapo vs Oriente Petrolero -
04:15 CD Guabira vs Always Ready -

Lịch thi đấu VĐQG Chi Lê

22:00 Huachipato vs U. La Calera -
00:30 Palestino vs U. Espanola -
03:00 Univ. de Chile vs Univ. Catolica -
07:00 Melipilla vs Colo Colo -

Lịch thi đấu VĐQG Colombia

02:00 Patriotas vs La Equidad -
04:00 Envigado vs America Cali -
06:05 Once Caldas vs Millonarios -
08:10 Jag de Cordoba vs Atletico Huila -

Lịch thi đấu VĐQG Ecuador

02:00 Orense SC vs Delfin SC -
04:30 Independiente JT vs Macara -
07:00 Emelec vs SD Aucas -

Lịch thi đấu VĐQG Paraguay

04:00 Guarani CA vs 12 de Octubre -
06:15 Olimpia Asuncion vs Guairena FC -

Lịch thi đấu VĐQG Peru

23:00 Cusco FC vs Alianza Huanuco -
01:15 Binacional vs Melgar -
03:30 Sport Boys vs Alianza Lima -

Lịch thi đấu VĐQG Uruguay

22:45 CA Torque vs Liverpool P. (URU) -
01:00 CA Fenix vs Plaza Colonia -
04:00 CA Penarol vs CA River Plate (URU) -
06:30 Nacional Montevideo vs Dep. Maldonado -

Lịch thi đấu VĐQG Venezuela

03:00 Aragua vs Gran Valencia -
06:00 Hermanos Colmenares vs Estu.Merida -

Lịch thi đấu VĐQG Mỹ

05:00 Philadelphia Union vs Chicago Fire -
06:30 Toronto vs Nashville FC -

Lịch thi đấu VĐQG Mexico

00:00 Toluca vs Tigres UANL -
06:00 Santos Laguna vs Cruz Azul -

Lịch thi đấu VĐQG Costa Rica

03:00 Jicaral Sercoba vs Herediano -

Lịch thi đấu Hạng 2 Ba Lan

17:40 Widzew Lodz vs Sandecja -
20:00 Gornik Polkowice vs Podbeskidzie -
23:00 Stomil Olsztyn vs Chrobry Glogow -

Lịch thi đấu Hạng 2 Phần Lan

22:00 Gnistan vs RoPS Rovaniemi -
22:30 MuSa Pori vs EIF Ekenas -
22:30 Jaro vs KPV Kokkola -

Lịch thi đấu Hạng 2 Séc

15:30 Sparta Praha B vs SK Prostejov -
22:00 Sellier&Bellot Vlasim vs MFK Chrudim -
22:00 Varnsdorf vs Vik.Zizkov -
01:00 Brno vs Opava -

Lịch thi đấu Hạng 2 Thụy Sỹ

19:15 Vaduz vs Neuchatel Xamax -

Lịch thi đấu Hạng 2 Thụy Điển

22:00 Vasteras vs Landskrona -
22:00 Falkenbergs vs Norrby -

Lịch thi đấu Hạng 2 Áo

15:30 Vorwarts Steyr vs Blau Weiss Linz -

Lịch thi đấu Hạng 2 Đan Mạch

19:00 HB Koge vs Hvidovre IF -
20:00 Nykobing vs Fredericia -

Lịch thi đấu Hạng 2 Hàn Quốc

18:00 Ansan Greeners vs Jeonnam Dragons -
18:00 Daejeon Hana Citizen vs Chungnam Asan -

Lịch thi đấu Hạng 2 Trung Quốc

15:30 Kunshan FC vs Xinjiang Tianshan -
16:00 Beijing BIT vs Meizhou Hakka -
18:35 Suzhou Dongwu vs Chengdu Better City -
19:00 Guizhou FC vs Sichuan Jiuniu -

Lịch thi đấu Malay Premier League

20:00 Johor Darul Takzim II vs Kelantan United -
20:00 PDRM FA vs FAM-MSN -

Lịch thi đấu Hạng 2 Argentina

01:00 Ate Brown vs CA Mitre Salta -
01:00 Deportivo Moron vs Ferro Carril Oeste -
01:00 Gim.Mendoza vs Quilmes -
01:00 Almagro vs Gimnasia Jujuy -
01:00 San Telmo vs Ind.Rivadavia -
01:00 Estudiantes Rio Cuarto vs Agropecuario AAC -
01:00 CA Guemes vs Tristan Suarez -
01:10 San Martin Tucuman vs Estudiantes BsAs -

Lịch thi đấu Hạng 2 Brazil

04:15 CRB/AL vs Ponte Preta/SP -
04:15 Remo/PA vs CSA/AL -

Lịch thi đấu Hạng 2 Chi Lê

02:00 Puerto Montt vs CCDA Fernandez Vial -
02:00 Rangers Talca vs Iquique -

Lịch thi đấu Hạng 2 Colombia

02:00 Bogota FC vs Barranquilla -

Lịch thi đấu Hạng Nhất Mỹ USL Pro

03:35 Tacoma Defiance vs New Mexico United -
04:05 Sporting Kansas II vs Memphis 901 -
06:35 Miami Fusion vs Ch. Battery -
07:05 LA Galaxy II vs San Diego Loyal -

Lịch thi đấu Hạng 2 Mexico

04:00 Atlante vs Correcaminos -

Lịch thi đấu Liên Đoàn Bồ Đào Nha

17:00 CD Estrela vs Penafiel -
20:00 Famalicao vs Estoril -
21:30 SC Farense vs Santa Clara -
23:00 SC Covilha vs CD Mafra -
23:00 Arouca vs Rio Ave -
00:00 Casa Pia AC vs Vitoria Guimaraes -
02:30 Boavista vs Portimonense -

Lịch thi đấu Cúp Kazakhstan

19:00 FK Maktaaral vs Tobol Kostanay -
19:00 Zhetysu Taldykorgan vs Caspiy Aktau -
20:00 Akzhayik Oral vs Astana -
22:00 Ordabasy vs FK Kyzylzhar -
22:00 SDYuShOR 8 vs Shakhter Kar. -

Lịch thi đấu Hạng 3 Đức

18:00 Turkgucu-Ataspor vs Hallescher -
19:00 Ein.Braunschweig vs Viktoria Berlin -

Lịch thi đấu Siêu Cúp Pháp

01:00 Lille vs PSG -

Lịch thi đấu Hạng 3 Phần Lan

21:00 KaaPo Kaarina vs TPV Tampere -
22:00 KuFu-98 vs NJS Nurmijarvi -
22:30 Grankulla IFK vs PIF Parainen -

Lịch thi đấu Aus Brisbane

14:00 Toowong FC vs Bayside Utd Hoãn

Lịch thi đấu Aus Queensland

13:15 Sunshine Coast vs Olympic FC QLD Hoãn
15:00 Brisbane Strikers vs Redlands Utd Hoãn

Lịch thi đấu Aus Victoria

69' Heidelberg Utd vs Dandenong Th. -

Lịch thi đấu Nữ Mỹ

02:07 Portland Tho. Nữ vs Kansas City Nữ -
05:07 Chicago RS Nữ vs Wash. Spirit Nữ -
06:07 Houston Dash Nữ vs NJ/NY Gotham Nữ -

Lịch thi đấu Hạng 4 Đức - Đông Bắc

18:00 Ger.Halberstadt vs Luckenwalde -
18:00 VSG Altglienicke vs Auerbach -
18:00 FC Eilenburg vs Berliner FC Dynamo -
19:05 Meuselwitz vs C. Leipzig -

Lịch thi đấu U20 Brazil

19:30 Flamengo/RJ U20 vs Corinthians/SP U20 -
01:00 Atletico/GO U20 vs America/MG U20 -
01:00 Palmeiras/SP U20 vs Fortaleza/CE U20 -
01:00 Santos/SP U20 vs Bahia/BA U20 -
01:00 Vasco DG/RJ U20 vs Fluminense/RJ U20 -
01:00 SC Recife/PE U20 vs Chapecoense U20 -
01:00 Gremio/RS U20 vs Ceara/CE U20 -
02:00 Cruzeiro/MG U20 vs Botafogo/RJ U20 -
02:00 Sao Paulo/SP U20 vs Internacional/RS U20 -
Liên kết hữu ích: kết quả bóng đá hôm nay | ty so bong da hom nay | nhận định bóng đá | ket qua bong da | Link bet188 | Cá độ bóng đá DABET |