Cung cấp lịch thi đấu bóng đá và kết quả bóng đá đêm qua, rạng sáng hôm nay mới nhất, chính xác nhất của các giải đấu.
Chúng tôi cung cấp dữ liệu lịch thi đấu hàng ngày và được phép next back ngày để quý bạn đọc tiện theo dõi, tất cả các dịch vụ trên website đều được cung cấp miễn phí.
Giờ | Chủ | Tỷ số | Khách | TT | |
---|---|---|---|---|---|
Lịch thi đấu Giao Hữu CLB |
|||||
18:00 | Stromsgodset | vs | Sandefjord | - | |
20:30 | Molde | vs | Brann | - | |
02:45 | Drogheda Utd | vs | Athlone | - | |
02:45 | St. Mochta's | vs | Dundalk | - | |
Lịch thi đấu VĐQG Argentina |
|||||
07:15 | Argentinos Jun. | vs | Rosario Central | - | |
Lịch thi đấu VĐQG Ecuador |
|||||
04:30 | Cumbaya FC | vs | Mushuc Runa | - | |
07:00 | Orense SC | vs | Imbabura | - | |
07:00 | Libertad (ECU) | vs | LDU Quito | Hoãn | |
Lịch thi đấu VĐQG Uruguay |
|||||
05:00 | Dep. Maldonado | vs | Defensor SC | Hoãn | |
Lịch thi đấu VĐQG Venezuela |
|||||
02:00 | Estu.Merida | vs | UCV FC | - | |
05:00 | Dep.Guaira | vs | Carabobo | - | |
06:00 | Portuguesa | vs | Metropolitano | - | |
Lịch thi đấu VĐQG Algeria |
|||||
21:30 | NC Magra | vs | CR Belouizdad | - | |
04:00 | USM Alger | vs | ES Setif | - | |
Lịch thi đấu Hạng 2 Argentina |
|||||
02:00 | Gimnasia y Tiro | vs | Almirante Brown | - | |
Lịch thi đấu Hạng 2 Colombia |
|||||
07:30 | Dep.Quindio | vs | Real Cartagena | - | |
Lịch thi đấu Hạng 2 Mexico |
|||||
06:05 | Cancun FC | vs | Tepatitlan FC | - | |
08:05 | Atlante | vs | Mineros de Zac. | - | |
10:05 | Oaxaca | vs | Tlaxcala FC | - | |
Lịch thi đấu C1 Châu Âu Nữ |
|||||
00:45 | Ajax Nữ | vs | Chelsea Nữ | - | |
03:00 | Benfica Nữ | vs | Lyon Nữ | - | |
Lịch thi đấu Cúp Colombia |
|||||
06:10 | Jag de Cordoba | vs | Atletico | - | |
Lịch thi đấu Hạng 3 Italia |
|||||
01:30 | Vicenza | vs | Fiorenzuola | - | |
Lịch thi đấu Cup Series C |
|||||
02:00 | Padova | vs | Catania | - | |
Lịch thi đấu Hạng 2 Scotland |
|||||
02:45 | Kelty Hearts | vs | Alloa Athletic | - | |
Lịch thi đấu League Two |
|||||
02:45 | Bradford City | vs | Notts County | - | |
Lịch thi đấu Hạng 4 Đức - Đông Bắc |
|||||
01:00 | Babelsberg | vs | Chemnitzer | - | |
Lịch thi đấu Vòng loại U17 Nữ Châu Âu |
|||||
20:00 | Ba Lan U17 Nữ | vs | Đan Mạch U17 Nữ | - | |
20:00 | North Macedonia U17 Nữ | vs | Scotland U17 Nữ | - | |
Lịch thi đấu U17 Nữ Nam Mỹ |
|||||
04:00 | Chile U17 Nữ | vs | Bolivia U17 Nữ | - | |
06:00 | Paraguay U17 Nữ | vs | Ecuador U17 Nữ | - |