LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ HÔM NAY

Cung cấp lịch thi đấu bóng đá và kết quả bóng đá đêm qua, rạng sáng hôm nay mới nhất, chính xác nhất của các giải đấu.

Chúng tôi cung cấp dữ liệu lịch thi đấu hàng ngày và được phép next back ngày để quý bạn đọc tiện theo dõi, tất cả các dịch vụ trên website đều được cung cấp miễn phí.

Lịch Bóng Đá Trong Ngày

Giờ Chủ Tỷ số Khách TT

Lịch thi đấu Ngoại Hạng Anh

19:00 West Brom vs Newcastle -
21:00 Liverpool vs Fulham -
23:30 Man City vs Man Utd -
02:15 Tottenham vs Crystal Palace -

Lịch thi đấu VĐQG Tây Ban Nha

20:00 Huesca vs Celta Vigo -
22:15 Atletico Madrid vs Real Madrid -
00:30 Real Sociedad vs Levante -
03:00 Athletic Bilbao vs Granada -

Lịch thi đấu Hạng 2 Tây Ban Nha

20:00 Malaga vs Sabadell -
22:00 SD Ponferradina vs Sporting Gijon -
00:15 Mallorca vs Cartagena -
03:00 Girona vs Almeria -

Lịch thi đấu VĐQG Italia

18:30 Roma vs Genoa -
21:00 Crotone vs Torino -
21:00 Fiorentina vs Parma -
21:00 Verona vs AC Milan -
00:00 Sampdoria vs Cagliari -
02:45 Napoli vs Bologna -

Lịch thi đấu Hạng 2 Italia

21:00 Empoli vs Cittadella -
03:00 Reggiana vs Lecce -

Lịch thi đấu VĐQG Đức

21:30 FC Koln vs Wer.Bremen -
00:00 A.Bielefeld vs Union Berlin -

Lịch thi đấu Hạng 2 Đức

19:30 Fort.Dusseldorf vs Nurnberg -
19:30 Ein.Braunschweig vs Sandhausen -
19:30 Osnabruck vs Jahn Regensburg -

Lịch thi đấu VĐQG Scotland

19:00 Dundee Utd vs Celtic -

Lịch thi đấu VĐQG Bồ Đào Nha

00:30 Maritimo vs Moreirense -
03:00 Rio Ave vs SC Farense -

Lịch thi đấu VĐQG Hà Lan

18:15 Ajax vs Groningen -
20:30 Fortuna Sittard vs PSV Eindhoven -
20:30 Heracles Almelo vs Zwolle -
22:45 Vitesse Arnhem vs AZ Alkmaar -

Lịch thi đấu VĐQG Nga

18:00 Ural S.r. vs Ufa -
20:30 Din. Moscow vs FK Tambov -
23:00 Spartak Moscow vs Krasnodar -

Lịch thi đấu VĐQG Albania

19:00 Bylis Ballsh vs Teuta Durres -
19:00 Kastrioti Kruje vs KF Tirana -
22:00 Partizani Tirana vs Skenderbeu -

Lịch thi đấu VĐQG Armenia

17:00 Shirak vs Ararat-Armenia -

Lịch thi đấu VĐQG Ba Lan

18:30 Piast Gliwice vs Stal Mielec -
21:00 Pogon Szczecin vs Lech Poznan -
23:30 Slask Wroclaw vs Legia Wars. -

Lịch thi đấu VĐQG Bosnia

23:00 Radnik Bijeljina vs Mladost D. Kakanj -

Lịch thi đấu VĐQG Bulgaria

17:00 Etar vs CSKA 1948 Sofia -
19:30 Beroe vs Ludogorets -
22:00 Levski Sofia vs Botev Plovdiv -

Lịch thi đấu VĐQG Macedonia

20:00 Vardar vs FC Struga -
20:00 Shkupi vs Rabotnicki -
20:00 Belasica Strumica vs Academy Pandev -
20:00 Pelister vs Borec Veles -
20:00 Shkendija vs Renova -

Lịch thi đấu VĐQG Bỉ

19:30 RE Mouscron Peruwelz vs Standard Liege -
22:00 Club Brugge vs Zulte-Waregem -
00:15 Anderlecht vs KV Mechelen -
02:45 Genk vs Cercle Brugge -

Lịch thi đấu VĐQG Croatia

21:00 NK Osijek vs HNK Gorica -
23:30 Dinamo Zagreb vs HNK Rijeka -

Lịch thi đấu VĐQG Hungary

22:00 Budapest Honved vs Varda SE -
00:00 Zalaegerzseg vs Ferencvaros -
02:00 Budafoki MTE vs MOL Fehervar FC -

Lịch thi đấu VĐQG Hy Lạp

20:00 Olympiakos vs Lamia FC -
22:15 Panetolikos vs Volos NFC -
00:30 PAOK vs Aris Salonica -

Lịch thi đấu VĐQG Israel

00:00 Bnei Sakhnin vs HIK Shmona -
01:00 Hapoel Kfar Saba vs Hapoel Haifa -
01:30 Hap. Beer Sheva vs Hapoel Tel Aviv -

Lịch thi đấu VĐQG Lithuania

20:00 Suduva vs FK Panevezys -

Lịch thi đấu VĐQG Luxembourg

22:00 Etzella Ettelbruc vs Hostert Hoãn
22:00 Progres Niedercorn vs UNA Strassen Hoãn
22:00 RM Hamm Benfica vs Wiltz Hoãn
22:00 Swift Hesperange vs Jeunesse Esch Hoãn
22:00 Mondorf-les. vs Rodange 91 Hoãn
22:00 Victoria Rosport vs Differdange Hoãn
22:00 UT Petange vs Dudelange Hoãn
22:00 Fola Esch vs Racing Union Hoãn

Lịch thi đấu VĐQG Malta

20:00 Sliema Wanderers vs Gzira Utd -
00:00 Valletta vs Gudja United -

Lịch thi đấu VĐQG Moldova

17:30 Speranta vs Petrocub -
19:30 Zimbru vs Milsami -

Lịch thi đấu VĐQG Romania

20:00 Astra Giurgiu vs Hermannstadt -
01:30 Steaua Bucuresti vs Gaz Metan Medias -

Lịch thi đấu VĐQG Serbia

19:00 Indija vs Radnik Surdulica -
21:00 Novi Pazar vs Spartak Subotica -
21:00 Radnicki Nis vs Backa Topola -
21:00 FK Metalac GM vs FK Vozdovac -
21:00 Macva Sabac vs Proleter NS -
21:00 Vojvodina vs Javor Ivanjica -
23:05 FK Rad vs Partizan -
01:15 Crvena Zvezda vs Cukaricki -

Lịch thi đấu VĐQG Slovenia

21:00 Tabor Sezana vs NK Bravo -
23:00 O.Ljubljana vs CM Celje -

Lịch thi đấu VĐQG Séc

20:00 C. Budejovice vs Mlada Boleslav -
20:00 MFk Karvina vs Brno -
22:00 Jablonec vs Sparta Praha Hoãn
00:30 Slavia Praha vs Banik Ostrava -

Lịch thi đấu VĐQG Síp

21:00 Ermis Aradippou vs Nea Salamina -
23:30 AEK Larnaka vs Olympiakos Nic. -

Lịch thi đấu VĐQG Thổ Nhĩ Kỳ

17:30 Fatih Karagumruk vs Ankaragucu -
20:00 Genclerbirligi vs Istanbul BB -
20:00 Hatayspor vs Kayserispor -
23:00 Galatasaray vs Sivasspor -

Lịch thi đấu VĐQG Thụy Sỹ

22:00 Luzern vs St. Gallen -
22:00 Lausanne Sports vs Sion -
22:00 Lugano vs Zurich -

Lịch thi đấu VĐQG Ukraina

19:00 Dinamo Kiev vs FC Mynai -
22:00 Zorya vs FC Lviv -
00:30 Inhulets Petrove vs Kolos Kovalivka -

Lịch thi đấu VĐQG Áo

20:30 RB Salzburg vs St.Polten -
20:30 SV Ried vs Wolfsberger AC -
23:00 Austria Wien vs Rapid Wien -

Lịch thi đấu VĐQG Đan Mạch

18:00 Randers vs Lyngby -
20:00 Brondby vs Kobenhavn -
22:00 Midtjylland vs Aarhus AGF -
00:00 Nordsjaelland vs AC Horsens -
02:00 Vejle vs Odense BK -

Lịch thi đấu VĐQG Australia

15' Wellington Phoenix vs Perth Glory -
14:10 Western United vs WS Wanderers -

Lịch thi đấu VĐQG Nhật Bản

49' Yokohama FM vs Sanf Hiroshima -

Lịch thi đấu VĐQG Hàn Quốc

19' Suwon Bluewings vs Seongnam Ilhwa Ch. -
14:30 FC Seoul vs Suwon FC -

Lịch thi đấu VĐQG Bahrain

20:55 Budaiya (BHR) vs Muharraq -
23:30 Al Ahli (BHR) vs Al Hadd -

Lịch thi đấu VĐQG Hồng Kông

14:00 Lee Man FC vs Happy Valley -

Lịch thi đấu Malay Super League

20:00 Perak FA vs Petaling Jaya City -

Lịch thi đấu VĐQG Qatar

21:00 Al Arabi (QAT) vs Qatar SC -
21:00 Al Wakra vs Sailiya -
23:15 Al Rayyan vs Ahli Doha -
23:15 Umm salal vs Al Sadd -

Lịch thi đấu VĐQG Thái Lan

17:00 BG Pathum United vs Chiangrai Utd -
18:00 Sukhothai vs Samut Prakan City -
18:30 Ratchaburi vs Chonburi -
19:00 Port FC vs Bangkok Utd -

Lịch thi đấu VĐQG UAE

20:30 Ajman vs Al Wahda(UAE) -
20:30 Khorfakkan vs Al Dhafra -
23:15 Al Nasr (UAE) vs Al Sharjah -

Lịch thi đấu VĐQG Việt Nam

17:00 Bình Định vs BCM Bình Dương Hoãn
18:00 Hải Phòng vs Than Quảng Ninh Hoãn
19:15 Sài Gòn FC vs Nam Định Hoãn

Lịch thi đấu VĐQG Argentina

03:10 Arsenal Sarandi vs Estudiantes LP -
05:20 Patronato Parana vs Union Santa Fe -
05:20 Gimnasia LP vs Defensa YJ -
07:30 Velez Sarsfield vs Boca Juniors -

Lịch thi đấu VĐQG Colombia

03:30 America Cali vs Pereira -
05:40 Jag de Cordoba vs Patriotas -
08:00 Boyaca Chico vs Deportes Tolima -

Lịch thi đấu VĐQG Ecuador

01:00 Olmedo vs Macara -
03:30 Manta FC vs Dep.Cuenca -
06:00 Guayaquil City vs Barcelona SC -

Lịch thi đấu VĐQG Paraguay

05:30 Guarani CA vs Sportivo Luqueno -

Lịch thi đấu VĐQG Uruguay

02:30 Danubio vs Liverpool P. (URU) -
04:45 Cerro Largo vs Plaza Colonia -
07:45 Nacional Montevideo vs Defensor SC -

Lịch thi đấu VĐQG Mexico

08:00 Santos Laguna vs Necaxa -
10:00 Pumas UNAM vs Cruz Azul -

Lịch thi đấu VĐQG Costa Rica

05:00 Dep. Saprissa vs Municipal Grecia -
07:00 San Carlos vs Jicaral Sercoba -

Lịch thi đấu VĐQG Nam Phi

20:30 Moroka Swallows vs Tshakhuma TM -
20:30 Black Leopards vs Golden Arrows -

Lịch thi đấu Hạng 2 Bồ Đào Nha

18:15 Penafiel vs Academica Coim -
21:00 UD Oliveirense vs Chaves -

Lịch thi đấu Hạng 2 Hà Lan

02:00 De Graafschap vs Eindhoven -

Lịch thi đấu Hạng 2 Ba Lan

18:40 GKS Tychy vs Zaglebie Sosno -
20:30 Puszcza Nie. vs Arka Gdynia -

Lịch thi đấu Hạng 2 Bỉ

22:00 RFC Seraing vs Westerlo -
02:00 Lommel vs Club Brugge II -

Lịch thi đấu Hạng 2 Séc

16:15 Vik.Zizkov vs MFK Chrudim -
20:30 Sellier&Bellot Vlasim vs Taborsko -
20:30 Varnsdorf vs SK Prostejov -

Lịch thi đấu Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ

17:30 Umraniyespor vs Giresunspor -
20:00 Boluspor vs Bursaspor -
20:00 Akhisar Bld. vs Eskisehirspor -
23:00 Altay vs Tuzlaspor -

Lịch thi đấu Hạng 2 Áo

16:30 Grazer AK vs Austria Wien II -
17:00 Liefering vs Horn -

Lịch thi đấu Hạng 2 Đan Mạch

21:00 Silkeborg IF vs HB Koge -
21:00 Vendsyssel FF vs Helsingor -

Lịch thi đấu Hạng 2 Nhật Bản

58' Sagamihara vs Thespa Kusatsu -
16' Tochigi SC vs Blaublitz Akita -
16' Ehime FC vs JEF United Chiba -
16' Kyoto Sanga vs Matsumoto Yama. -
16' Okayama vs Zweigen Kan. -
13:00 Tokyo Verdy vs Montedio Yama. -

Lịch thi đấu Hạng 2 Hàn Quốc

45' Daejeon Hana Citizen vs Busan I'Park -
14:00 Jeonnam Dragons vs Gyeongnam -

Lịch thi đấu Malay Premier League

20:00 Sarawak vs Kelantan United -

Lịch thi đấu Hạng 2 Colombia

01:30 Dep.Quindio vs Fortaleza -
02:59 Valledupar vs Cortulua -
02:59 Barranquilla vs Atletico -
02:59 Orsomarso vs Bogota FC -
06:30 Real San Andres vs Boca Juniors Cali -

Lịch thi đấu Hạng 2 Mexico

06:00 Atlante vs Tepatitlan FC -

Lịch thi đấu Cúp Pháp

00:30 Angers vs Club Franciscain -
00:30 Ajaccio GFCO vs Lille -

Lịch thi đấu Liên Đoàn Iceland

18:00 UMF Selfoss vs Vestri -
21:00 UMF Grindavik vs Vik. Olafsvik -

Lịch thi đấu Cúp Thụy Điển

19:00 Eskilstuna City vs Oskarshamns AIK -
19:00 Hammarby vs AIK Solna -
21:00 Dalkurd FF vs Gauthiod -
21:00 Hacken vs Helsingborg -
21:00 Akropolis IF vs Landskrona -
21:00 Mjallby AIF vs Ostersunds -
23:00 Norrkoping vs Goteborg -
23:00 GIF Sundsvall vs Sandvikens -

Lịch thi đấu Cúp Oman

21:45 Dhofar vs Al Suwaiq -

Lịch thi đấu Cúp Brazil

04:00 Palmeiras/SP vs Gremio/RS -

Lịch thi đấu Hạng 3 Tây Ban Nha

17:30 Osasuna B vs SD Logrones -
17:30 Sevilla B vs Real Betis B -
18:00 Ejea vs CD Calahorra -
18:00 Badalona vs Andorra FC -
18:00 Linense vs San Fernando -
18:00 Coruxo vs Racing Ferrol -
18:00 S.S. Reyes vs Getafe B -
18:00 Atletico Madrid B vs Rayo Majada. -
18:00 Levante B vs Valencia B -
18:00 Granada II vs Lorca Deportiva -
18:00 Socuellamos vs Villarrubia CF -
18:00 Ibiza-Eivissa vs Orihuela -
18:00 UD Poblense vs Navalcarnero -
18:00 Las Rozas CF vs Atl. Baleares -
18:00 La Nucía vs Atzeneta -
18:00 Melilla CD vs Don Benito -
18:00 Talavera vs CP Villarrobledo -
18:00 Marbella vs Las Palmas Atl. -
18:00 Alcoyano vs Pena Deportiva -
18:00 Gimnastic T. vs Lleida Esportiu -
19:00 UD Tamaraceite vs Atl. Sanluqueno -
22:00 Real Oviedo B vs Sporting Gijon B -
22:30 UE Olot vs L'Hospitalet -
22:30 Amorebieta vs Leioa -
22:30 Numancia vs Burgos CF -
23:00 Guijuelo vs Salamanca -
23:00 Marino de Luanco vs Covadonga -
23:00 Haro Deportivo vs UD Mutilvera -
23:00 Linares Deportivo vs Ejido -
23:00 CF Salmantino vs Zamora CF -
23:00 Cadiz B vs Algeciras -
23:00 Barcelona B vs UE Llagostera -
23:00 Racing Santander vs Real Sociedad B -
00:00 Cornella vs Espanyol B -
00:00 Arenas de Guecho vs Real Union -
00:00 Inter de Madrid vs Real Madrid B -
00:00 Cordoba vs Murcia -
01:00 Villanovense vs Badajoz -
01:00 Merida vs Extremadura UD -
01:00 Deportivo vs Pontevedra -

Lịch thi đấu Hạng 3 Italia

18:30 Aurora Pro Patria vs Piacenza -
18:30 Sambenedettese vs Arezzo -
18:30 Viterbese Calcio vs SS Monopoli -
21:00 Como vs Pro Sesto -
21:00 Teramo vs Catanzaro -
21:00 Grosseto vs Juventus U23 -
21:00 Matelica vs Legnano -
21:00 Giana Erminio vs Livorno -
21:00 Vibonese vs Casertana -
21:00 Virtus Francavilla vs Ternana -
21:00 Imolese Calcio vs Triestina -
21:00 AS Bisceglie vs Catania -
21:00 Pergolettese vs US Olbia -
21:00 Fano vs US Fermana -
21:00 Mantova vs Alto Adige -
21:00 Palermo vs Juve Stabia -
22:00 Cesena vs Pesaro -
23:30 AC Renate vs Carrarese -
23:30 Feralpisalo vs Virtus Verona -
23:30 Pistoiese vs Pro Vercelli -
23:30 Padova vs Perugia -
23:30 Gubbio vs Ravenna -
23:30 Avellino vs Paganese -
23:30 Bari vs Potenza SC -
23:30 Luchese vs Pontedera -
02:30 Novara vs Lecco -
02:30 Turris Neapolis vs Foggia -
02:30 Carpi vs Modena -
02:30 Alessandria vs Albinoleffe -

Lịch thi đấu Hạng 3 Đức

19:00 Unterhaching vs Hallescher -
20:00 Bayern Munich II vs Wehen -

Lịch thi đấu Aus Brisbane

15:00 Mount Gravatt vs Bayside Utd -
15:00 The Lakes vs Acacia Ridge -

Lịch thi đấu Aus New South Wales

45' Rockdale City vs Sydney Olympic -
13' Sydney Utd vs Sydney FC U21 -
45' Blacktown City vs North Shore Mariners -

Lịch thi đấu Aus Queensland

13:00 Moreton Bay Utd vs Redlands Utd -
13:15 Sunshine Coast vs Capalaba -
15:00 Eastern Suburbs vs Brisbane Roar U21 -
15:00 Olympic FC QLD vs Gold Coast Utd -

Lịch thi đấu Nữ Australia

14' Canberra Utd Nữ vs Brisbane Roar Nữ -

Lịch thi đấu Brazil Mineiro

20:00 Coimbra/MG vs Tombense FC/MG -
01:00 Athletic Club/MG vs Boa Esporte/MG -
06:30 Atl. Mineiro/MG vs Uberlandia/MG -

Lịch thi đấu Brazil Carioca

01:30 Nova Iguacu/RJ vs Madureira/RJ -
02:00 Fluminense/RJ vs Portuguesa/RJ -
04:00 Boavista/RJ vs Bangu/RJ -
06:15 Botafogo/RJ vs Resende/RJ -

Lịch thi đấu Brazil Gaucho

02:00 EC Pelotas/RS vs Ypiranga/RS -
02:00 Esportivo/RS vs Brasil Pelotas/RS -

Lịch thi đấu Brazil Paulista

21:00 Ituano/SP vs Mirassol/SP -
21:00 Corinthians/SP vs Ponte Preta/SP -
01:00 Guarani/SP vs Bragantino/SP -

Lịch thi đấu Hạng 4 Đức - Miền Tây

20:00 Essen vs Fortuna Koln -

Lịch thi đấu U23 Anh

20:00 Liverpool U23 vs Derby County U23 -
21:00 Chelsea U23 vs Brighton U23 -

Lịch thi đấu U21 Ukraine

17:00 Dnipro-1 U21 vs Oleksandria U21 -
Liên kết hữu ích: kết quả bóng đá hôm nay | ty so bong da hom nay | nhận định bóng đá | Tỷ Lệ Kèo Trực Tuyến | FABET Nhà cái số 1 | Nhà cái NBET uy tín | Soi kèo trực tiếp FABET | Link bet188 |